Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni ya usafi wa mazingira bila PPE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Feb 13, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Jana hapa Mnazi mmoja Mh Makam wa rais alikua akizindua kampeni ya usafi wa mazingira. Cha kusikitisha, wahusika hawakumpa persanal protective equipment (ppe) kama gloves,mask, etc avae. Wao walimpa mfagio tu afagie kama ishara ya uzinduzi. Hii itasababisha yale makampuni binafsi ya usafsi kutokutoa PPE kwa wafanyakazi wake,kwan hata viongozi nao hawatumii.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kampen hiyo haitafanikiwa kamwe hasa kwa Dar,kwani ni mara ngapi uzinduz umefanywa,Dar ni chafu,dar haifai,dar inanuka,nani atakuwa mlinz wa mwenzie?nadhani lengo au jambo muim ni kuwajengea raia,tabia ya kupenda kusafisha mazngra
     
  3. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 9,177
    Trophy Points: 280
    vizuri ingefanyika huko Mo town.
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Haina shida wewe unapofagia kwako huwa unavaa PPE.
    Tuzoea usanii wa viongozi kuwekewa mkeka ili suruali isichafuke wakati anapanda mti.
    Kwa wanaofanya kazi hiyo PPE ni sehemu ya vifaa vya lazima.

    Uchafu dar ni tatizo, wengi ya wanaolaum ndo wachafuzi namba moja.
    Ni mara ngapi umetupa uchafu kama kopo la soda/bia, vocha ilotumika, karatasi la ice cream au chupa ya maji tena unakuta unaendesha gari la kisasa?
    Baadhi yenu hata watoto wenu hamuwafundishi kuheshimu mazingira.
    Mbona mkienda nchi za watu hamfanyi hivyo?

    Mara nyingi tu nimegombana na watu barabarani maana unakuta mtu smart kweli lakini anatema makohozi kwenye lami.

    Hata sijui kwa lipi watanzania ni mahiri.
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu... i swear to God.... hii ni siasa mchana kweupeee... kwanza miundo mbinu ya kutekeleza azma ya usafi ipo wapi ...magari ya kubebea taka hayatoshi... collective points kama dump buckets hamna... garbage bins hazipo... kibaya zaidi ...madampo hamna...hii yote ni sawa sawa na nyumbani kwako ukafanya usafi sebuleni halafu ukaenda kuumwaga jikoni..... kufanya usafi sehemu moja ya jiji na kwenda kuchafu sehemu nyingine
     
Loading...