Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni ya Sitta for Presidency 2015 yazinduliwa.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mpanzi, Jul 17, 2011.

  1. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kilichofanyika Mbeya ni kuzindua kampeni ya kundi la Sitta kwa ajili ya Urais! Shuhudia Minyukano itakayofuata! Kama kuna mtu anadhani CCM imetulia asubiri, its not over yet.
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    gamba jipya linaota duh tz tunaangamia wajameni. tz ni shamba la bibi
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana nawe kabisa .Sitta alikuwa ana ameanza kupima upepo lakini majibu anayo kabisa .Haamini na kesha jimaliza kwa comments zake last week bungeni .
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i agree ujasiri ule na hili giza sijui wanautoa wapi
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    6 akiwa rais nahama nchi
     
  6. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ila najiuliza kama uamuzi wa kuzindulia Mbeya ulipata baraka za king pin wa siasa za Mbeya Prof Mwandosya, endorsement ya Mwakyembe haitoshi!
     
  7. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Not that easy to predicate what will real happen ...

    But believe me .. There is great possibility, SItta can go very far !!
     
  8. k

    kakolo Senior Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    weit an shii
     
  9. N

    NEWIKA Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sizani kama 6 anaweza kuwa raisi mzuri,naona amejaa na jazba za kuukosa uwaziri kwenye kipindi cha kwanza na uspika ktk kipindi hiki na ndo maana akadiriki kutaka kuhamia ccj,,tanzania sasa ni kama shamba la bibi.
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mimi nadhani wanamtayarishia mwandosya, sijui lkn
     
  11. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mh! Sidhani, six anavyopenda madaraka, hawezi kubali, ila tujiandae kwa minyukano!
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    "... wembe ni ule ule kunyoa
    jambo ni lilelie ushindi x2"

    tuimbe wote..
     
  13. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sitta ameishasahau alivyotendwa kwenye uspika?
     
  14. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Prof. Mwandosy hatihati, afya yake mgogoro kidogo. Wachambuzi wa mambo wanaeleza kuwa iliyokuwa kambi ya Mwandosya imeungana nguvu na wale wanojiita 'makamanda wa ufisadi' kumpigia debe 6.
    Kwa jinsi ccm walivyojeruhiana kwenye kuvua magamba, 6 anaweza kufika mbali, lakini kati ya sasa na 2014 lolote linaweza kubadili mizani ya kisiasa. Mara zote washindi hutakiwa kubaki 'low profile' hadi wakati muafaka, hii ya 2011 ni mapema mno.
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kwasababu gani utahama mkuu? Na unamaanisha 2liokuwa nje tusirudi?
     
  16. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mimi pia nadhani 6 anajiandaa kugombea uraisi 2015,simuoni akikubali kumuandaa mwingne kwa kuwa yeye anajiona kazaliwa kuwa on top...tusikilizie kambi ya maembe!
     
  17. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    yaani bongo yetu hii kila mtu anawaza kuwa rais.wish to suit their need,urais ungekuwa wa miaka miwilimiwili ili ndoto zao zitimizwe!
     
  18. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Membe ni simba mwendapole, trust me, he will be the man to beat in the coming election.
     
  19. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    6 usalama wa taifa hawezi kuwa raisi hii minyukano ni kupima upepo wa chadema semeni yote but lowasa bado ananafasi kubwa sana ya kuwa rais msinihukumu kwa kauli yangu
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    sitta ana uchu wa urais zaidi ya alivyokua john malecela! JK kishasema rais ajaye awe kijana kama zitto
     
Loading...