Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni ya Mt. Kilimanjaro

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Raia Fulani, Jun 24, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wanasema tuuoigie kura mlima wetu ili uwe kwenye maajabu saba mapya ya dunia. kwa staili hii hata ukipita sitaona uzito wake kwa kuwa umepigiwa kura. chema siku zote hujiuza. kwani maajabu ya awali yalitumia mtindo huu?
     

    Attached Files:

    • kk.jpg
      kk.jpg
      File size:
      96.2 KB
      Views:
      11
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tupe link mkuu
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    jaribu kupitia mitandaoni na pia kwenye globu ya jamii. pia jaribu kuandika new world wonders kwenye gogo. nadhani itakuletea
     
Loading...