Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni ya Mbatia Live on TBC1

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Endeleaaa, Oct 29, 2010.

  1. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hivi jamani hii nafasi ya vyama kupewa Airtime na TBC ni kwa ajili ya Urais au na ubunge?

    Sioni kama kuna tija kufanya kampeni ya Ubunge wa jimbo moja kwa matangazo ya Nchi nzima wakati mgombea Urais wa chama hicho hicho hajawahi kusikika zaidi ile show ya ATN.

    Mbatia kwa hapo sijakuelewa.

    Huyu Mzee Hashim amekuwa kama ndio Mgombea ubunge halafu Mbatia mgombea urais, maana hata kampeni za mikoani tumewahi kusikia huko Kigoma aligombea gari na Mgombea ubunge na mgombea wao baada ya kujikuta mgombea urais hana usafiri.

    Ahh kwa pembeni kuna DJ anapiga jingle la Mbatia!
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    TBC1 wapo kazini wanajua jamaa anataka kuchafua upinzani na ndio maana wanampa nafasi ili amtukane Slaa na wengine
    yeye anagombea ubunge wa jimbo la kawe kwa nini apewe airtime ya kuonekana Tanzania nzima, kwani anagombea uraisi?
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Kituko,

    Kwani kuna tatizo gani Mbatia akipewa airtime TBC1.Unajua wakati mwingine napata taabu kidogo kuwaelewa wanajamvi wanataka nini haswa.Ingekuwa mgombea ni CCM ningewaunga mkono Mbatia anajua mgombea urais hana nafasi lakini ana haki ya kupewa airtime na TBC 1 kama ilivyo kwa wagombea wengine wa nafasi ya urais Dr Slaa wa CHADEMA na Lipumba wa CUF washapewa nafasi hiyo hadhimu.NCCR Mageuzi wameelekeza nguvu kwa mwenyekiti wake shida iko wapi ? .
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni bora niangalie kunguru wa zanzibar au bata wanakunya kuliko kumsikiliza mbatia... ni shombo ya upinzani, anatia kichefuchefu
     
  5. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC at work, wanamalizia wanatafuta headline za kesho kwa habarileo na daily news, ila peoples power ya kawe hawaiwezi hata JK ahamie huko
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako pia Mkuu Ngogo
    Kulalamika kwangu sio kama simpendi huyo bwana Mbatia, lakini tatizo kubwa la tBC1 ni la kuvuruga upinzani Tanzannia na wako hapo kwa maslahi ya chama Tawala, mbatia anajulikana ni kibaraka na yupo hapo kuupinga upinzani, sasa TBC1 wanatumia hiyo Adv'ge kuumaliza upinzani na kuweka mazingira mazuri kwa CCM, hebu jaribu kufuatilia TBC1 vizuri
     
  7. m

    mtoto wa mujini New Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Mbatia anapewa airtime kwa ajili ya kumchafua Slaa, si umesikia juzi kati alivyokuwa ana rap kuhusu fidia kwamba chama chake kwamba kimeitwa NCCR MANUNUZI, hizo ndio tactics ambazo CCM inaona zitasaidia kuchoropoka kwenye kitanzi.
     
  8. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbatia shoga tu, hana lolote.
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    anatafuta mwenza huyo, hahaaaaah, hana lolote.
     
  10. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani atakuwa hewani lini?
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    JF inogileeee
     
Loading...