Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni ya kuzuia harakati za uchimbaji wa madini ya uranium wilaya ya bahi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nchasi, Jul 16, 2011.

  1. n

    nchasi JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Ndugu wananchi, hasa wa Wilaya BAHI ninawasihi kwamba tusije tukathubutu kuridhia uchimbaji wa madini hatari sana ya Urani kwani madhara yake huathiri vizazi vingi sana. Kuna watafiti wengi sana kutoka mataifa mbalimbali ambayo yamepewa baraka na serikali yetu kwa kuwashawishi watu wa BAHI akiwemo mkuu wa wilaya na hata mbunge wa jimbo hilo OMARI BADWEL kuwadanganya wananchi kuwa madini hayo hayana kabisa madhara kwa binadamu badala ya kuwapa elimu juu ya athari za madini hayo. Nawasihi wananchi wote ha wa maeneo ambayo madini yanatarajiwa kuchimbwa i.e ILINDI, MAKANDA, CHALI, CHIPANGA, CHIMENDELI, CHIKOLA, BAHI, na vijiji vyote kwenye peripheral tuungane kukataa na kulinda na kuelimisha watu kuhusu madhara ya madini hayo. Naamini kuna wasomi wengi mnaopata nafasi ya kuuona huu ujumbe, naomba tukatoe elimu na kulipinga hili. Vinginevyo tutakaribisha janga kwenye wilaya ya BAHI. Nawasilisha.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Wasivyo na shukurani wakianza kuchimba, watawahamisha wananchi bila manufaa
     
  3. n

    nchasi JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hayo ndio yametokea Bulyankulu, Nyamongo, Geita. Wananchi ndio wamezi kuwa masikini zaidi
     
Loading...