Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni ya Dk. Slaa Karatu na Arusha Katika Picha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Sep 19, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Mchumba wa Dk. Slaa, Josephine, akisalimia wananchi wa Karatu mkutanoni, juzi Alhamisi.

    [​IMG]

    Dk. Slaa hatumii shangingi. Hiki ndicho kipanya anachotumia katika ziara zake za kampeni. Katika picha hii, wananchi wa Arusha Mjini wanasukuma kipanya hicho kuondoka viwanja vya mkutano kuelekea hotelini jana Jumamosi jioni.

    [​IMG]


    Jina la shabiki huyu wa Dk. Slaa halikupatikana mara moja. Ni mkazi wa Arusha Mjini.

    [​IMG]

    Dk. Willibrod Slaa, akimnadi mgombea wa ubunge katika jimbo la Karatu kupitia chama hicho, ambaye anatarajiwa kuwa mrithi wake wa ubunge jimboni humo, Mchungaji Israel Natse, wakati wa mkutano wa hadhara wa kampeni, uliofanyika kwenye Uwanja wa Bwawani mjini Karatu jana Ijumaa


    Dk. Slaa Katika Kampeni



    [​IMG]

    Mgombea urais wa Tanzania kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, akimnadi mgombea wa ubunge katika jimbo la Karatu kupitia chama hicho, ambaye ni mridhi wake, Mchungaji Israel Natse, wakati wa mkutano wa hadhara wa kampeni, uliofanyika kwenye Uwanja wa Bwawani mjini Karatu jana

    [​IMG]

    Mgombea urais wa Tanzania kupitia Chama cha Demokrasia na Mendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, akihutubia mkutano wa hadhara wa kampeni, uliofanyika kwenye Uwanja wa Bwawani mjini Karatu leo.


    [​IMG]

    Dk. Willibrod Slaa, akizungumza na Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Shinyanga, Daudi Siasi, mara baada ya kuhutubia mkutano wa kampeni zake kwenye Uwanja wa Sabasaba mjini Bariadi juzi Alhamisi.

    [​IMG]

    Bendera za mashabiki Musoma Mjini: Dk. Slaa ni chaguo la vyama vyote

    [​IMG]

    Wananchi Musoma: Dk Slaa ni Taa Mpya

    Saturday, September 18, 2010

    DR SLAA ALIVYOFUNIKA ARUSHA



    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. J

    JIWE2 Senior Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana. tumpe Dr. Slaa kura za kutosha.
     
  3. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Big up dr.slaa.maajabu zaidi ni kwamba hawa watu hawajabebwa na maloli na kupewa t.shirt kanga au elfu 2
     
  4. D

    Dopas JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu, nilitamani nione hizo picha za Karatu na Arusha.

    Nimesikitika Michuzi kamwonesha tu Dr. Slaa na Mgombea ubunge Karatu bila umati wa watu. Nadhani ndivyo walivyoelekezwa na Makamba, mbona za CCM anaonesha pia umati wa watu? Ina maana Slaa kwenye kampeni zake hakuna watu?

    Huyu Michuzi ni mshabiki wa CCM tu hata kama wengine wakinipinga. Linganisha picha anazoleta za CCM na za wapinzani.
     
  5. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Dopas,
    kwa sababu hiyo, mimi hiyo blogu ya michuzi wala siifungui siku hizi, nimemshtikia anataka kutufanya wote ni malofa..
    Actually, nime-delete toka kwenye favourites. To hell, kama kuna nyuuzi tutazipata tuu toka vyanzo vingine vingi ambapo ni wakweli!
     
  6. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    shukurani mkuu kwa hizi picha, mapambano yanaendelea
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hata mm nimemshiti michuzi, naona siku hizi amegeuka michuzi ya vibudu, BIG UP DR SLAA, KAZA BUTI, TUKO BEGA KWA BEGA, SIO NYUMA YAKO
     
  8. w

    wihanzi Member

    #8
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    These pictures made me cry, I am so moved angalia wananchi na taa zao mkononi kumulika mwanga wa matumaini. Dar zioneni picha hizo toa pembezoni mwa nchi hii, waungeni mkono. I nahuzunisha sana kuona Dar kwenye kila taarifa tunakosa wabunge wa upinzani na tunaenda kupata pembezoni kabisa, mpanda, kigoma, karatu

    people let us work up, kuchagua upinzania siyo jinai
     
  9. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0








    Dar jiji kubwa lakini chafu, viongozi walafi hawana muda wa kulifanya jiji liwe la kisasa. Watu wa Dar hawana muda wa kupiga kura wako busy kutafuta pesa zilizoibiwa na mafisadi. They are busy for nothing, I hate those people who say politics is out of their mind.
     
  10. D

    Dopas JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuna wakati niliandika huyo Michuzi aache kutuletea matukio ya Chadema kama hawezi kuleta bila upendeleo. Lakini bado anajipendekeza kutuletea vipande vya picha, akimulika hasa eneo lisilo na watu wengi. Yote ni kwa ajili ya hela. Ameuza uhuru wake. Hana maana yoyote tena.
     
  11. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je hakuna wafurukutwa wengine ambao wanaweza kusaidia kuanzisha Blogu (Mtungo) unaonyesha matukio na picha za mikutano ya Dr. Slaa ili kuweza kuleta taswira halisi ya mikutano yake. Kama mnavyoelewa picha huzungumza zaidi ya maneno elfu moja. Vilevile kama ingewezekana kuweka vpande vya video (video clips) za hotuba zake mbalimbali. Baada ya hapo vitu hivyo vitumwe kwa watu kwa njia ya simu. Naomba kutoa hoja.
     
  12. i

    igoji Member

    #12
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thumb up for Dr. Slaa 2010.....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Big up!
     
  14. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Yaani mimi mwenzenu nahisi raha sana na kusisimka mwili mzima nionapo umati mkubwa wa wananchi katika mikutano ya Dr. Slaa, ama kweli huyu ni Nyerere mpya mkombozi wa watanzania mwenye uchungu na nchi yake. Mwaka huu lazima kieleweke hakuna kuiba kura na wala hakuna kudanganyikaaaaa. wananchi wamaechoka, wananchi wanahasira, wananchi wanauchu na kiu ya mabadiliko. Watanzania wenzangu tafadhali tujitahidi kumpigia kampeni za kutosha Dr. Slaa na wala tusiiachie CHADEMA pekee, mabadiliko ni kwa faida yetu wenyewe na wala siyo CHADEMA AMA DR. SLAA. Shime watanzania tujitahidi pia kuelimishana juu ya umuhimi wa kupiga kura na tarehe 31 october tujitokeze kwa wingi kutiwahamasisha na wengine kwenda kupiga kura, kumbuka kura yako moja inathamani kubwa sanaaa na wala usitegemee kuwa kun mtu atapiga kura kuchagua rais kwa niaba yako, tuache ushabiki wa maneno matupu bali tufanye kwa vitenda sasa.
     
  15. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hakika kura za NDIYO kwa DR. SLAA
     
  16. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kusema ukweli machozi yamenitoka kwa jinsi picha zilivyo nigusa hii inaonyesha ni jinsi gani wananchi wamechoshwa na ukoloni wa ccm!

    Kwanini nasema UKOLONI WA CCM??? Tulitawaliwa na wakoloni walitumyonya wakatunyanyasa na kutudhalilisha sasa tunawakoloni wa ndani ambao ni watanzania wenzetu wasio na huruma wala kujali maendeleo ya nchi yetu, wanajinufaisha wao wenyewe na familia zao hawajali kuwa rasilimali wazitumiazo ni mali ya taifa, wameuza madini yetu kwa manufaa yao rasilimali za nchi zimepotea kwa maslai yao binafsi, wanauwa tembo wanasafirisha meno yao kwa maslai yao wenyewe sasa watu wa kundi hili tuwaiteje kama sio WAKOLONI WA NDANI AMA WAKOLONI WA CCM!
    Kiongozi wa nchi anatunyonya akatumaliza akaulizwa kwanini Nchi yako ni MASKINI wakati ina kila aina ya UTAJIRI bila ya AIBU WALA HAYA TENA KWA KUJIAMINI AKATUKANA MBELE YA ULIMWENGU KUWA HUJI NI KWASABABU GANI SIE WATANZANIANA NI MASKINI HUKU AKIJUA WAZI KUWA WAO NDIO WANAZIDI KUDIDIMIZA TAIFA LETU.

    31-10-2010 tuamke alfajiri na mapema kwenda kupiga kura hata kama nitashinda kutwa nzima kwenye foleni nitahakikisha kura yangu naitowa kwa CHADEMA ili kuungoa huu UKOLONI wa CCM
     
  17. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Mwaka huu Slaa yetu ni Dr. Slaa. Kanyaga twende.
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Michuzi hajui iyo blog tunaifungua ni wale wenye access ya mtandao na ambao hawadanganyiki.
    Unazani mtu wa lupembe,makete,kantalamba,pawaga,tenende anawatch iyo blog yako.
    Jaribu kuwa objective kwa wateja wako wote
     
  19. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #19
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tarehe 31 october hii, tutasahau yote haya.
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wakuu, mmenikumbusha mbali sana, unajuwa blog ya michuzi niliacha rasmi wiki mbili zilizopita nilikuwa nime-comment kitu flani ambacho kilinipotezea nusu saa nzima kukidaijesti ukweli lakini alivyo waajabu hakupost tatizo kubwa kilikuwa kina zungumzia ccm ambayo anaitumikia yeye.
     
Loading...