Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni ya CUF live on TBC1 Taarab kwa sana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Endeleaaa, Oct 28, 2010.

  1. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Wakati CCM ni Mwendo wa Bongo Flava, CUF Taarabu kwa sana.

    Jamaa anaipiga nyundo CCM kwa songi la Taarabu, Mwingine kulinda kura kwa mashairi hadi raha jamani
     
  2. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Haya Lipumba aingia uwanjani kwa Farasi, Duh haya weeee
     
  3. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Watu wanapiga kelele Rais Rais Rais....
     
  4. m

    mzalendo2 Senior Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    prof kaisha huyo

    chadema ndo wanaume
     
  5. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inasomwa dua, Dua ya kiislam ndo imekwisha inafatwa ile ya kikikristo
    hawa waombaji dua ni moja ya wagombea.
    Dua ya kiislam_mgombea udiwani tandale
    Dua ya kikristo-mgombea ubunge ukonga
     
  6. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu wamesimama kwa ajili ya dua
    jamaa wa dua ya kikristo ndo amemaliza kwa kumwomba Mungu amjalia lipumba awe rais
    zamu ya kampeni meneja kuongea sasa
     
  7. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kampeni meneja anawashukuru wtz kwa kumpokea tz nzima kila walipofika.
    anawaomba wananchi kumpigia kura lipumba na wagombea wake
     
  8. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona polisi wako uwanjani wanawapanga watu, wa mbele wakae
     
  9. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    agggggghhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!RRRRR
    hawa watu vipi tena!!! wanaonyesha kadi za ccm na chadema walizopata toka kwa wananchi waliovihama vyama vyao.
     
  10. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanatuma salamu kwa kikwete asipate presha, ni wao ndo wataenda ikulu!!
    taarab kwa mbali kama kawaida inasikika
     
  11. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Jezi na kadi za CCM na Chadema kiroba kizima kukabidhiwa kwa JK na Mbowe after kampeni
     
  12. K

    Kitebo Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi haihitaji taarabu na usanii wa aina hiyo,kinachohitajika kwa sasa ni DR. slaa kwani ni mtu makini kwenye maswala ya kitaifa
     
  13. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu kampeni meneja anawaambia sisiM wajiandae kuwa chama cha upinzani kuanzia j'plili
    Naibu katibu mkuu zamu yake
     
  14. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umati sio mbaya , kuna watu wamehudhuria!!
     
  15. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tofauti ya huu wa kwao naule wachadema ni shamra shamra, wa chadema watu wanaonekana wako kikazi na kiserous zaidi ila huu naona mbwembwe ni nyingi na utani utani umezidi
     
  16. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamaa anawakumbusaha watu wakapige kura j"pili waache longolongo na kulalamika mitaani
    m/mwekiti uwanja wake sasa.....maturumbeta na taarabu kama kawaida
    Kule ni pipoooooooooozzzzzzzzz poweeeeeeeeerrrrrrrrr!!!!!!!!!! huku ni hakiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..........saawaaaaaaaa.......kwa woteeeeeeeeeee!!!!!!!!!!
     
  17. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    m/kiti ana sema tatizo la Tz ni uchumi..........hapa binafsi sikubaliani nalo..kwangu naona tatizo letu ni uongozi mbovu...
    na nyinyi amueni tatizo ni nini.
     
  18. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anasisitiza kampeni za nyumba kwa nyumba watu wachague CUF
     
  19. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Jamaa kakiuka protokali kumaribisha lipumba kabla ya duni haji, wenzake wamemkumbusha..
    Duni Haji ndo anaongea sasa>
     
  20. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa masihara sana wamezidisha!
    jamaa anamchana msekwa, na kauli yake ya ushindi ni lazima
     
Loading...