Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni ya ccm kuwalk- out kesho yapamba moto dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by USTAADHI, Feb 6, 2012.

  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kampeni imeendeshwa leo kwa wabunge wa CCM kuhakikisha kuwa nao kesho watatoka nje ya bunge ili kutuma ujumbe serikalini na kwa rais kikwete kuwa hawakufurahishwa,wamedhalilishwa na hawako tayari kujadili muswada wa katiba mpya uliorudishwa na rais kwa mapendekezo ambayo CHADEMA na wanaharakati mbalimbali waliyaratibu na kumshawishi rais kuona umuhimu wa kuweka pembeni ule muswada wa awali ambao tayari ulipitishwa na wabunge
    huo ndio upepo wa leo hapa DODOMA
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo?Mkuki kwa NGURUWE!
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh, acha tusubiri tuone. Haya mambo sijui lini yatafika mwisho.
     
  4. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    fafanua mkuu
     
  5. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duuh wameanza kutafunana! kitaeleweka tu 2015!
     
  6. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    thubutu huo uwezo hawana labda wanaweza kuchapa usingizi tu lakini hayawezi kutoka nje huo uhakika ninao asilimia 2000% tusubiri utaona
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    WABUNGE WA CCM WASITUTISHE na wasipimane ubavu na Mkuu wa nchi, si bora alivunje BUNGE warudi uraiani kwani wana kazi gani hizo posho wanazozidai zinatosha kusimamia uchaguzi mwingine na hawatarudi mjengoni tena na bado Kikwete atazoa kura kwa 70%
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Wanaendelea na ushabiki wa kipuuzi hao.. hayo marekebisho watueleze kwanza sisi tuliowatuma huko mjengoni tupime kwa akili zetu kama ni mazuri au mabaya...
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Ngoma ivumayo,haidumu!!!!! Ngoja tuone,!!!
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanamtishia nyau JK, lakini hawana lolote wanaloweza kufanya kwenye huo mswada zaidi ya kuitikia NDIYOOOOOOOOOOOOOOOOOOO
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  12. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280

    Wakuu naomba msaada hapo kwenye red; hivi Kikatiba ikitokea Rais akalivunja Bunge na kuitisha uchaguzi (mkuu?) je; uchaguzi huo unahusu pia kumchagua rais au ni wabunge tu?

    Kama unahusu pia kumchagua rais sitegemei hilo la Rais kuvunja Bunge litokee kamwe kwa Tz ila kama urais hausiki hata mie nashangaa JK anaogopa au anasubiri nini? Hili bunge lilitakiwa liwe limevunjwa tangu siku ile ile alipolizindua kwani lilishaonesha kuchoka tangu wakati huo hasa uchaguzi wa Spika.

    Naomba ufafanuzi tafadhali.
     
  13. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    nauhakika hawataweza kufanya hivyo, kumbuka cdm walivyotumia njia hiyo walizomewa na ccm na cuf! iweje tena wabunge hao hao waone kutoka nje ni njia nzuri ya kufikisha ujumbe? kuna wabunge wengine hao wa ccm hawana mvuto wakiwa nje ya chama cha mapindunzi.

    Jana tuliwasikia wanaimba wameolewa na ccm, hao akina ole sendeka na andrew chenge hawawezi kutoka nje.
     
  14. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    shida wanaongea wabunge 5 tunajumuisha wabunge wote hilo haliwezi tokea maana wabunge wa chama hicho wapo bungeni ki maslahi zaidi na wako tayari kumuitikia boss wao kwa lolote.Hakuna shujaa wakutoka nje ya kikao wala kupinga mswaada maana mwisho wa siku hawatapata lile gawiwo letu la watawala,walanchi bila huruma A.K.A mafisadi
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Subutu yake............weeeee!!!!
    Hawa hawa wapenda posho hawa!!!\
    Baba yao kawafuata huko huko leo, atawagombeza kama watoto wadogo,
    then kesho asubuhi utawaona wote wamewahi mjengoni, hakuna atakaetoka nje!!!!

    Hamuwajui vizuri hawa wakufunzi wa ubwabwa nyie!!!
     
  16. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    kiukweli hawawezi kwani watawafanya hata waliokuwa hawajui watake kujua kulikoni na hapo ndipo aibu itawaangikia
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hivi hatuwezi kubaki bila bunge?
     
  18. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo drama na zekomedi wanazocheza wabunge wazicheze weee ila sisi mwisho wasiku tunahitaji katiba bora.hilo wajue
     
  19. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    uchaguzi unakuwa ni kwa wote pamoja na Raisi lakini kwa mazingira ya kwetu yeye ana uwezekano mkubwa wa kurudi kuliko wabunge na pia ikiwa yeye ni bado Mwenyekiti kuna uwezekano mkubwa wa kuwapiga chini waliompinga katika mchujo chamani.
    Naamiini wabunge wa CCM hawawezi kucheza kamari hiyo.
     
  20. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwao wanaona kurudishwa kwa muswada huo tena ni ushindi kwa cdm lakini wanasahau maslai ya wananchi wao wameweka ushabiki mbele.mwisho wa ubaya aibu.wale waliokuwa wanazomea na kutoa mipasho aibu imewajaa.
    Wacha wagome tuone...............
     
Loading...