Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni timu ya chadema

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jatropha, Aug 29, 2010.

  1. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama ilivyo CHADEMA chama kisikivu tunaomba Timu ya Kampeni ya CHADEMA itupatie anuani za email za kuweza kuwasilisha maoni yetu kama wadau kuhusu mambo ushauri wetu kwa kuwa wakati wa kampeni zikiendelea wahusika wote mnakuwa mko busy hivyo si rahisi kugundua dosari ndogo ndogo zinazohitaji marekebisho
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    YAH PAMOJA NA SIMU, ILi IWE RAISI
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Let them be transparent to people but hide strategies
     
Loading...