Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni: Nyumba kwa Nyumba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jafar, Sep 23, 2010.

  1. J

    Jafar JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jana nilibahatika kukutana na kiongozi mmoja wa CCM wa eneo la Ilala National Housing /Msimbazi, nikawa namcharura kuhusu mikutano yao ya kubeba watu na mabasi zaidi ya 17 kuwapeleka kusikiliza kampeni za JK kama walivyofanya pale Mbagala Zakhem siku mgonjwa JK alipohutubia. Akanijibu mbona hata wapinzani wanafanya mbinu hiyo, any way sikubisha sana kwa sababu nilikuwa sina data hizo. Katika maongezi yetu mafupi pia nilimlaumu kuwavalisha boda-boda fulana za CCM halafu kuwalipa kwa kuwajazia vimafuta kidogo.

    Jambo ambalo hasa lilinishangaza na hasa ndio sababu ya kuandika ujumbe huu, huyu mheshimiwa wa CCM alinionesha karatasi (ratiba ndefu) iliyochapishwa ya majina ya kaya alizonazo katika eneo lote la Ilala mchikichini mpaka kule buguruni yenye ratiba ya siri ya kuwapitia hawa watu Nyumba kwa Nyumba kufanya kampeni, ratiba ilionesha muda wa kuanzia saa moja usiku na wakati mwingine anasema wakiona kuwa huo muda kuna watu wengi ambao wanaweza kuwaona wanafanya saa saba au nane za usiku. Nilitamani nimuibie hiyo ripoti lakini naye akawa mjanja akaniambia angalia tu jinsi tunavyojidhatiti kuumaliza upinzani.

    Sikujua kama CCM ina aina hii ya kampeni, swali: Je ratiba hii tume wanayo?
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nasubiri Tendwa kusema sasa ratiba ya uchaguzi 24hrs!!!
     
  3. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani CCM na Hiyo TUME kuna tofauti gani?!. CCM ndo Tume, Tume ndo CCM. Fungua machooo:glasses-nerdy:
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ilala kumejaa mashombe-shombe na mashombeshombe wote ni CCM.

    Tatizo ni hao wenzangu na mimi wenye ngozi nyeusi kama yangu na kipato cha ku-unga-unga na wao wamekuwa na akili za hovyo kama mashombeshombe.
     
  5. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nadhani wakija kwangu watakimbia wenyewe.Maana hata mabosi wamekataa mdahalo.Yaani wakija tu ujue wanataka kukikana cha chao.Kimefanya madudu mengi na hakisafisjiki.
     
  6. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapa ndiyo umafia wa sisiemu huanzia, wataangalia kaya zenye upinzani watawafuata kwa pesa au vitisho na ikiwezekana watavinunua au kunyang'anya vitambulisho vya kura na kuwarudishia mara baada ya uchaguzi!
    Tunahitaji kuwaumbua hao wazee wa sisiemu, Jeuri ya ni pesa na vitisho kwa watu wasiyo jua haki zao. Mtu mmoja mwenye kujua mambo kama sisi tunatosha kulinda mitaa yete na hivi vizee. ikibidi tuwashawishi wale hizo pesa na kura hamna. Pia njia nzuri ni kuwapiga zengwe maana wale wazee hula zaidi ya 90% ya pesa za sisiemu na kuwapa walalahoi hivyo vijicenti. Tuwambie wawadai dau kubwa kama hawatakataa na mchezo kuishia hapo hapo!
     
Loading...