Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni: Nukuu ya Leo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ByaseL, Sep 9, 2010.

  1. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    “ Leo wakati nakuja, nilikuwa napitia kumbukumbu za Bunge lililomalizika, nikaona hiyo ahadi ya Kikwete ya kununua Bajaj, ilikuwa kwenye kumbukumbu za Bunge wakati akihutubia Bunge mjini Dodoma, leo miaka minne baadae anatoa ahadi hiyo hiyo. Sijui kama Rais Kikwete huwa anasoma, hiyo ahadi alishatoa na leo anaitoa tena kwenu!” Alisema Dr. Slaa hook Meatu jana


    Source: Tanzania Daima
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Labda akianguka huwa anasahau pia!!!
     
Loading...