Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni: Nkapa arudishe tofali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sijali, Oct 14, 2012.

  1. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,964
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Wakati fulani mwaka 2004 (kama sikosei) rais Ben Mkapa alitembelea mgodi mmoja wa dhahabu akapewa tofali la dhahabu. Tofali hili kwa kweli ni mali ya hazina ya Tanzania, na si vinginevyo. Sijasikia tena habari zake lakini naamini amelihodhi.
    Kama ni hivyo inabidi wana JF tuanzishe kampeni ya kumtaka alirudishe kwenye hazina. Ni sisi ndio tunaoabika wakati rais wetu hakai nyumbani kila siku kiguu njia kwenda kuhemea nje......kumbe tuna tuna tofali la dhahabu!
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Yule mzee ni mwizi na pia alikuwa kibaraka wa magharibi kama ilivyo kwa JK.
     
Loading...