Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni/mikutano ya/za Kikwete na wanawake - picha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwafrika, Oct 13, 2010.

  1. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wale wachafuzi wa threads (malaria sugu na wenzako) mkae mbali kabisaaa na msilete upupu wenu hapa. Hii ni thread ya kuonesha kinachoendelea kwenye mikutano/kampeni za kikwete:

    [​IMG]
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hii ni kwa hisani ya Azadirachta:

    [​IMG]
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ni kwa hisani ya mtani wangu wa jadi Kibunango:

    [​IMG]
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nitakuwa mchoyo wa fadhila nisipokumbushia hii:

    [​IMG]
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kaamua kuimbisha kwaya:

    [​IMG]
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hahaaa si sheikh yahaya alisema kana sura ya kike
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dokii hawezi kukaa mbali:

    [​IMG]
     
  10. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha, umenikumbusha mbali sana Kigogo....hivi sura za kike ziko vipi?
     
  11. g

    guta Senior Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwakweli Kikwete anajua sehemu ambapo atapatia kura. ndio maana anakazania kusema atashinda amepandisha hospitali, anwanunulia bajaji wajawazito, nami kwa maoni yangu katika eneo ambapo chadema wanatakiwa walifanyie kazi ni kupata support kutoka kwa wanawake. eneo hili linawapiga kura wengi sana. Chadema elezeni sera zenu kuhusu wanawake katika kila mikutano ya kampeni, hospitali, maji, na vitu kama mtawawezeshaje wanawake katika kujikwamua kiuchumi. Bado wanawasiwasi katika meneo haya. jaribuni kufuatilia midahalo, maswali mengi wanayouliza wanawake ni kuhusu hospitali.
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    chadema wamefanya na wanafanya haya kila siku mkuu guta
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    haha mwafrika nimekushndwa.....:tonguez:
     
  14. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rose na Grace Rwechungura....!
     
  15. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ndio vuvuzela wake
     
  16. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huku amevaa gunia..kweli ujinga ni balaaa..
     
  17. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nization??
     
  18. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fulana bure, Kofia bure na disco juu.. kwanini wadada wasicheze alaji...................kazi kweli kweli sijui kama hii ndo samani ya kura yetu.. au wanacheza tu kufurahisha roho zao then 31st October 2010 wakapige kura ya mabadiliko.
     
  19. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #19
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  20. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #20
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
Loading...