Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni Jimbo La Uzini: CCM Yaelemewa na Kasi ya CHADEMA, yaanza vitisho kama Igunga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Idimulwa, Feb 9, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu heshima mbele,

    Taarifa za uhakika kutoka Uzini zinaarifu kuwa CHADEMA imeliteka jimbo hilo,makundi ya watu kuanzia watoto,vijana,akina mama na wazee wanaunga mkono cdm,alama za V na neno pipooos vimetawala na wamekuwa wakijitokeza kwa wingi kwenye mikutano.CCM imebanwa na imeanza vitisho,ikiwamo kuorodhesha majina ya wakaazi wote wanaotoka bara nakuwatishia kuwa cdm ikishinda watafukuzwa Zanzibar ikumbukwe kuwa jimbo la uzini linamchaganyiko wa makabila kadhaa toka bara kama wasukuma,wanyamwezi nk na zoez hili linafanywa na mashea ambao kwa bara ni sawa na watendaji wa kata na wanaheshimika sana kule visiwani,wamekuwa wakiingia kwenye miji ya watu na kuwaamuru watoe vitambulisho vyao vya kupigia kura wananchi kutoka maeneo kadhaa kama GHANA na MIWANI wamekuwa wakienda kulalamikia hali hii kwa viongozi wa cdm,shea mmoja toka eneo la miwani alikiri kupata maelekezo ya kukusanya shahadda toka kwa viongozi wa juu wa ccm baada ya kufuatwa na makamanda baada kumpoka raia mmoja kitambulisho ajabu shea huyo alitoa pia utetezi ambao uliwaacha midomo wazi makamanda kuwa kamnyanga'nya kitambulisho yule raia kwakuwa ni MLEVI.Taarifa zaidi za kiintelejensia zinaarifu kuwa kuwa tayari kikosi kimoja cha usalama kimepewa maelekezo kuwakamata na kuwaweka ndani wanaounga mkono mabadiliko ili wasiweze kupiga kura siku ya uchaguzi.

    Nawasilisha.
     
  2. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nilipita tu hapa. nimetoka kuangalia matokeo nimefeli ila narudi hivi punde tu!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    ccm ndio kawaida yao.uzini wameshaipoteza tayari
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana mi nashauri tuweke udini pembeni,tumng'oe our common enemy,CCM...
    Chama chenye nia thabiti ya kuondoa umasikini,na kupunguza matumizi holela ya kodi za wananchi,kwa kipindi ama zama hizi,ni CDM...
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    usije ukafeli na hapa..
     
  6. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu, hiki kisomo cha utu uzima ni noma sana, ulipiga ile program ya miaka miwili ama? Usikate tamaa mkuu endelea kupambana.
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wataweza kutukamata,kutuua,kutunyanyasa,kutupiga nk...Lakini hawawezi kuzuia mabadiliko.
     
  8. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzushi usio na kichwa wala miguu, hujui hata kutunga taarifa, rudi shule huenda wewe ukawa miongoni mwa 48% ya waliotuaibisha kwenye mitihani ya necta 2011.
     
  9. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM wanadhuriwa na maradhi yao sasa! Wao si ndio waliwapatia Vitambulisho vya ukaazi hao WANDENGEREKO na WAMASAI hadi kutoka Msumbiji (hata ambao hawakua na sifa ya kupata ZAN ID na kuwakosesha Raia halali ambao mpaka vitovu vya Babu zao wa 5 nyuma vimezikwa ndani ya ardhi ya Zanzibar) kwa kudhani wanawakomoa CUF! Sasa ngoma imewageuka. Wacha yawafike Kofi la kujipiga hilo; hawatakiwi kulia kulia
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Yale yale chadema anaanza kutengeneza sababu za kushindwa.

    Ritz alishabainisha kuwa mkishinda Uzini tu yeye atatembea uchi toka Posta mpaka Bonyokwa tena mchana kweupeeeeeeeee.
    Je mtaweza na kuthubutu?

    yetu macho,
    acha kulalama pambana mpaka damu ya mwisho.
     
  11. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona kila kitu we unafeli unaweza nini sasa? angalia usijefeli na humu ndani
     
  12. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Usikate tamaa,..... ..... kufeili sio kufa!, ila mtafute Mwanaasha Jakaya Kikwete mpange namna ya kurudia mtihani. Naomba upite na Uzine kama ulivyopita hapa
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Safi sana makamanda!!!
     
  14. T

    Tata JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160

    Hivi kumbe kuna Wamasai wa kutoka Msumbiji? Hii ni elimu mpya kwangu.
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mh!:A S embarassed:
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    .ritz na barubaru nyie ote ni wazandiki
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280

    Huyo mtu wako hapo kwenye bluu naye anatafuta bwana wa kum-cameruni?
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe kilaza uliyefeli mtihani wa kidatu cha nne hata ukirudi utaongea nini zaidi ya mashudu na matusi!
     
  19. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vijana wenzetu wa Unguja na Pemba,

    Umbueni hicho chama cha Vikongwe CCM na sera zake zile ZILIPENDWA ambazo kimsingi hazipandi tena kwetu kwa ulimwengu wa leo. CCM tukiachie wazee na Jimbo la Uzini tukalikamate sasa na kuendelea katika majimbo mengine.

    Vijana Uzini kama Igunga vile mpaka CCM kitoke ulimi nje. Vijana tunaweza tukiamua!!
     
  20. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    kipitishe chadema muone maendeleo
     
Loading...