Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni chafu zaendelea dhidi ya CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Crashwise, Oct 15, 2010.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Leo kulizuka songobingo baada ya gari la matangazo la TLP kupita mitaani ilikitangaza kuwa bwana God bless Lema amekihama chama chake cha CHADEMA na kwenda TLP ndipo bwana Lema alipotarifiwa juu ya tuhuma hizo na kuanza kulifatilia hilo gari na kulikama maeneo ya makao mpya na kuanza kutembeza mkongoto kwa walio kuwa wakitangaza kabla hawaja wafikisha polisi nilifika Polisi kwenda kujua kinacho endelea na kukuta wahusika wote wakiwa wana hojiwa hivyo niliweza kuongea na mtu wa karibu wa Lema aliejitabulisha kwa jina la kwanza Juma alisema Bwana Lyimo ambaye ni mgombea Ubunge kupitia TLP anatumiwa na CCM kumchafua Bwana Lema hasa baada ya wao CCM kushindwa binu zao zote chafu ikiwemo kuchana picha za Dk Slaa, Lema na wagombea udiwani hasa kutoka Chadema na bado CHADEMA inazidi kujiongezea wapenzi hivyo inaonyesha wameamua kumtumia Lyimo maana na yeye anaonekana hana chake hapa Arusha...mida ya saa saba kama na nusu hivi walimaliza kuandika maelezo hivyo kesi jumatatu
     
  2. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM washindwe na walegee!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Gari ya TLP iliyokuwa ikitangaza chini ni Lema mgombea ubunge kupitia Chadema jimbo la Arusha garilatlp.jpg
     

    Attached Files:

  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naaam hii ndicho kilichobakia CCM. Niliandika jana jioni kuhusu kupigwa na kukamatwa mgombea udiwani kwa tiketi ya CHADEMA Ndg Abuu Shayo. Kitendo kilichowakasirisha Wanachama wa CHADEMA kuandamana kuomba POLISI iwatendee haki! Huu ni udhaifu wa hali ya juu sana kwa chama komavu kama CCM. Huko wilaya ya Hai mambo ni yale yale. Kuteka, kupiga na kuweka ndani watu bila sababu ndicho kilichobakia.
    Kwa nini tusiwaachie Watanzania waamue wanachokitaka badala ya kulazimishwa?
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du kumekucha hwa mafisadi washindwa

    sasa hivi wanawatumia CUF NA TLP NA NCCR
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi naona vyama vyote vinachafuana lakini wengi hawajatumwa na vyama vyao bali ni wagombea katika harakati za kutafuta ushindi..
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,825
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!! Unafikiri wote ni wasanii kama ninyi???
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,842
    Likes Received: 3,007
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Malaria sugu,

    Hakuna habari za namna hii hapa Arusha magari ya vyama vyote yanapita kutangaza wagombea wao watahutubu sehemu gani ya jiji la Arusha.CHADEMA watakuwa na mkutano wao Kijenge,TLP watakuwa na mkutano Krokoni eneo maharufu sana kwa kuuza mitumba.Godbless Lema anjua kutumia propaganda ili kuvuruga mkutano wa Lyimo hii si mara ya kwanza.
     
  9. R

    Reena Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    maandamano yalikuwa makali manake jamaa alikuwa na mkutano mtaani kwake na alikuwa anangojewa aje amwage sera yani ilikua kama sinema ccm kweli wameishiwa abuu alitoka na mkutano alipiga kama kawa na kulikuwa na nyomi ya kutosha jamaa hana mpinzani kata hii ni yake mpaka akatae mwenyewe. ccm wemeishiwa sera sasa hivi wanapiga na kuweka ndani kila mfuasi wa chadema sasa sijui tutawekwa wangapi
     
  10. R

    Reena Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyu jamaa ni kamanda alishapigana hadi na meya hataki unafiki wa ccm yeye ni hapo kwa hapo. Aah I love this guy ni diwani wangu jamani huyu amefanya mengi tuliyokuwa hatuyajui tumeyajua na fitina zote za ccm tumezijua sasa wanataka kufanya juu chini asirudi kwenye udiwani
     
  11. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna kitu MS hataki kuona. Watu wamechoka na sera mbofumbofu. CCM ikipiga kona tu wamefika mwisho.
    Wameinamaaaaaaaaaaaa aaaaaah wameinuka wanaona haya haoooooooooooooooo!
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,842
    Likes Received: 3,007
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Craswise,

    Acha uzushi Godbless Lema hawezi kupokelewa TLP hata kwa dakika moja anajulikana ni mfanyabiashara mzuri ndiyo maana aliuza ubunge na diwani wa upinzani mwaka 2005.
     
  13. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mimi mwenyewe nimeshuhudi yale magari pale polisi it was a lunch time, unaonekana kuwa highly informed but nahisi hii imekupita. So for the first time kubali kuhabarishwa kwani haiwezi kukufanya uonekane uko nyuma
     
  14. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,563
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mkuu wewe uko kwenye msafara wa chama gani? mbona unataka to rely kwenye information ambazo unatoa tu wewe? kama habari hujazipata basi kubali kuhabarishwa.
     
  15. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa chama kinachoongozwa na mtu kama Lyatonga unategemea nini? Yuko tayari kukaa kwenye chama kibovu hata kama hakikubaliki mahala kokote ili muradi tu awe mwenyekiti wa chama.

    TLP si kwamba wanatumiwa na CCM, ni kuwa wanajipendekeza wakidhani watapewa chochote na CCM. TLP ni madalali njaa wa siasa hapa nchini na ni chama cha kishenzi kama CCM. CCM ni mshenzi mkubwa na TLP ni mshenzi mdogo.

    Hawa ndio wanasababisha wananchi wadhani wapinzani ni wahuni, kumbe ni vyama kama TLP vyenye mlengo wa ki CCM ndio vimejaa uhuni.
     
  16. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    malaria sugu kumbe upo, mbona hatukuona kwenye thread zenye kuhitaji umakini kujadili? Tunakuona kwemye mipasho tuu?
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kamanda kumbe upo? hakuna jipya hapa, jelous as usual.
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    kamanda badilisha hii santuri yako, mbona ina scratch kibao lakini wewe unailazimisha tuuuuu!!
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nimeukumbuka ule wimbo wa Komba"sasa kumekucha jogoo limekwisha wika................
    Mwaka huu imekula kwao CCM
     
  20. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mzee wa Kilimo cha Mchicha New Zealand anajaribu kila mbinu kumrudisha mahabuba mjengoni. Mwaka huu utafulia mzee.
     
Loading...