Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni ccm mpaka barabarani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Fidel80, Aug 30, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mgombea mwenza wa urais kwa tiketi ya CCM,Dk. Bilal akizungumza na wanachi wa Wilaya ya Nanyumbu baada ya kuingia mpakani mwa wilaya hiyo na Masasi

     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,042
    Trophy Points: 280
    That's the way it is supposed to be, that's what's up!!

    So far it looks like CCM is beating CHADEMA to the punch with their ground game. Love 'em or hate 'em, it appears like CCM are very well prepared and they are going all out.
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    NN,

    Hiyo barabara ndiyo imefungwa tena hakuna gari kupita hadi kampeni iishe?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,042
    Trophy Points: 280
    I don't know but you've got to give it up to them (CCM). Their ground game is on point regardless of whether their campaign activities cause inconveniences or not.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Siyo barabarani tu hata shuka kwa shuka lakini hatupaswi kudanganyika tena!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi Lipumba nae akiamua kufanya hivyo azibe au asimame Morogoro road jamaa hawata lalamika?
     
  7. m

    mozze Senior Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ingekuwa ni hivyo CCM wasingekuwa na haja ya kutumia nguvu nyingi mana wameshavuta umati wa kutosha. Kwa nini sasa waweke mabango, kutoa ahadi, Mke wa mgombea na watoto! Kutumia vyombo vya habari na mambo mengi......Kama chama kimefanya mambo mazuri kwa wananchi kwa nini wanatumia muda na mali nyingi sana na nguvu kuendelea kutoa ahadi? si wangekaa Ikulu na kufanya kazi kwa manufaa ya nchi.

    Hawa watu huko wanapoenda hawajawahi kuona magari, au kusikia vipaza sauti, hawana nguo wala hawajui watakula nini, hawana kazi na hawana matumaini. Hapo wanapoenda kuona wagombea ndio sehemu yao ya burudani, na wengine ndio wanapatiwa nguo, kanga na hela za kujikimu kwa mlo mmoja.
    Siku ya mwisho kwenye sanduku la kura anaenda mmoja mmoja na sio umati kama unavyoona kwenye vyombo vya habari vinavyopendelea! Hauna haja ya kusema kama una uhakika CCM itakuwa imeshinda basi we kaa kimya na waache watu wa vyama vingine waendelee na pilika za kuelimisha wananchi.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,042
    Trophy Points: 280
    Wewe hujui kampeni za kisiasa kumbe. Kuwa complacency na kulaza damu ni kosa kubwa sana. CCM wanavyofanya ni sawa kabisa. They are not taking anything for granted even though their candidate is a shoo-in for the presidency.

    Na hakuna ajabu mkewe na watoto kumpigia kampeni Kikwete. Wewe ulitaka wakae nyumbani waangalie kampeni kwenye luninga? Unacheza wewe.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,042
    Trophy Points: 280
    Wakilialia tutawaona wanafiki tu.
     
  10. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,291
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145


    Muone huyo mzee mwenye shati la bluu; amefunga mikono kuonyesha unyonge kwa mgombea anayejinadi. In actual fact huu ndo wakato wa wananchi kuwavujisha jasho hawa miungu mtu waeleze walichofanya na wanachotarajia wakipewa!!!

    We are still far away!!!
     
  11. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    it's true.... one of the things CHADEMA can copy from CCM
     
  12. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eeeh we nawe sijui ndio umeamka mda huu?
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    CCM inaonekana hawajiamini,with 50 years experience bado hawana amani.
    Hii inaonyesha hawajiamini kwa chochote walichokifanya ndani ya 50 years from TANU TO CCM
     
  14. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,473
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    Huwezi uka conclude kwa kuangalia picha moja tu, je hapa utasemaje au unataka kusema CHADEMA is beating CCM hapa si barabarani ni mtaa kwa mtaa
    [​IMG]Mgombea uras wa Chadema Dr. Slaa alipowasili Musoma wakati wa kutafuta wadhamini akipita mitaani.
     
  15. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Quinine,

    Katika hili NN anasema kuwa chadema lazima wasiache kitu chochote kwenye nafasi (chance). Wapiganie kila kura kwa njia au gharama yoyote. Hivyo ndivyo campaigns zinafanywa.
     
  16. m

    mozze Senior Member

    #16
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mtu ana strategy tofauti.....Wewe kama unaona hiyo ndio inadhihirisha CCM wameshinda subiri 31 October. Hao wananchi hapo barabarani nyuso zao zinaonyesha nini? Mi nakwambia wasimama kwa sababu ya kupata buridani lakini mioyo yao inatuma ujumbe kwenye uso.....wote kama wanaona kinyaa! Lakini kwa vile hawana kazi watasikiliza tu. kwani wewe hujawahi kusafiri kwenye vijiji vya Tanzania? watu wakijua umetoka Dar es salaam hata kama sio mwanasiasa watakuja kukuangalia.....
    Well ukweli unaujua!
     
  17. A

    Amwanga JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 292
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mzarau mwiba kaka........................................................, wapinzani waingie kazini waache mambo ya kusubiri ushindi wa mezani japo Jk kasha walamba chenga ya mauzi na anaelekea langoni ku score goal, anakwenda pale huyu mshambuliaji wa ccm goooooooooooooooooooooooooalllllllllll
     
  18. A

    Amwanga JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 292
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Fanyeni kazi acheni longolongo mijini na maofisini huku mkitaraji mafanikio halafu mkishindwa mnaanza kulaumu na kutoa visingizio, badilikeni kama ccm
     
  19. m

    mozze Senior Member

    #19
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampeni kwa watoto.jpg Hawa watoto nao ni wapiga kura! Badala ya kupoteza rasilimali ni vyema kukaa maofisini na kuwatatulia wananchi matatizo yao!
     
  20. m

    mozze Senior Member

    #20
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unafanya nini?
     
Loading...