Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamkimbia Mke Wake, Kisa Wamekorofishana Na Mpaka Aondoke Nyumbani Ndo Arudi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LINCOLINMTZA, Nov 30, 2011.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu Wana JF,
    Jana baada ya kutoka safari, jirani yangu alinipigia simu akinieleza kuwa amekorofishana na mke wake na kuamua kuondoka nyumbani mpaka yule mke wake atakapoondoka nyumbani. Aliniomba niangalie ufunguo kama ameuacha yule mke wake kwani alikuwa kamwambia kwamba anaondoka hiyo jana. Nilimuuliza alipo, akasema yupo mitaani na atakuja nieleza akirudi nyumabi. Nilipoangalia ufunguo, niliona kweli umeachwa na mke wake keshatimuka kabisa. Je ni sawa kumkimbia mke wako na kukaa mtaani kusikojulikana, kisa mumekorofishana? Kwa nini asimsafirishe moja kwa moja na kumkabidhi kwao?

    Nawakilisha wana JF
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ni udhaifu mkubwa kwa mwanaume japo yawezekana kazidiwa kete
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Si udhaifu,

    Kero zinaweza kukuzidi na ukaona hatua iliyopo ni wewe kuondoka tu !

    Wala msikimbilie kusema kuwa kamkimbia, na huwezi kujua ni mara ngapi muhusika maejaribu kutatua hayo matatizo, ametumia mbinu gani? Amepata ushirikianao kiasi gani kwa mwenzie...............amina nakuambia kuna wakati haya matatizo ya kifamilia yanafika mahali hupati msaada wa harakana wengine ndi hujiua ama kudhuru mwenzi; binafsi naona alichokifanya ni busara...................ameondoka!

    Sasa rudi kwa rafiki yako ukampe ushauri nasaha na si kum label kuwa kamkimbia mkewe..................hayajakukuta ndio maan wabwatuka namna hii!
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    labda amegundua mkewe ni jini ndo maana hataki hata kumuona anavyoondoka...!!
     
  5. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo ni mkewe wa ndoa au ni walichukuana(walibebana)? Kama kweli ni mkewe na bado anampenda kwa nini amkimbie? Kukimbia sio soln ya kumaliza tatizo angekaa wakaongea wakayamaliza
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mmmh
    nadhani alifanya uamuzi mzuri maana huwezi jua matoke ya hasira yake ingekua nini...
    angweza kuua au hata kujiua
    afadhali alitumia busara
     
  7. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwanzo kabisa huyu jamaa alinieleza kwamba anauzoefu mkubwa sana na wanawake kwani ameoa kabla na kupata watoto na huyo alikuwa mke wake wa nne. Yeye na mke wake wamebahatika kupata mtoto kama miezia mitano iliyopita. Kwa kweli alimusifia sana huyu mke wake wa mwisho kuwa ni muelewa sana. Yaani hata mimi imenisurprise sana na nafikiri imemchukua muda mrefu kunijulisha kulingana na jinsi alivyokuwa akimsifia huyo mke wake. Sasa sijui tatizo ni nini. Mimi navuta subira ili anijulishe kilichojili.
     
Loading...