Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamjadala kwenye daladala leo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mabagala, Jul 7, 2011.

  1. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimejichokea zangu narudi kutoka kazini, niko kwenye usafiri wetu wa jumuia. Foleni ilipoanza kunoga basi kamjadala kakaanza mara baada ya kupita kibasi kikiwa na abiria wenye nguo za njano na kijani (sikuelewa ni wana yanga ama wana Chama Cha Matamu). Kama utani vile mjadala ukaanza. Jamaa kadai maisha magumu kwa upande wake yamesababishwa na mama yake. Kama mama yake angekuwa mjanja basi angemdate fisadi mmoja wapo na yeye asingezaliwa katika familia duni! Hoja mbali mbali zilitolewa hadi uchovu wa foleni ukasahaulika. Nilisahau uchovu wa foleni pale jamaa alipodai viongozi wanadai wameongeza ajira kwa kuangalia vijana waokotao vyuma chakavu na machupa ya maji yaliyokwisha tumika. Nimejikuta nimeshafika safari yangu, sijui huko mbele mjadala umeishaje! Ila nina hakika mijadala ya kwenye usafiri wa daladala huwa haina hitimisho. Wale mlio na usafiri binafsi mnakosa mijadala kama hii!

    Mungu irehemu nchi yetu
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mungu akurehemu wewe.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280
    Yaani mama yake angekuwa kiburudisho cha zuzumagic Roast Hamu?
    Kudadadeki, ana laana huyu kwa kumuuza mama yake kwa VIPANDE VYA FEDHA
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaa..........ni kweli,hata hivyo wale wanaopanda treni ndio wanafaidi mengi
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwa daladala zina raha yake wajameni sio siri shida ni hiyo kubanwa na kukanyagwa na kuchafuliwa nguo zako hiyo tu ndo mie sipendi
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    We huoni kila sehemu ni malalamiko tu hata kwa watoto wadogo!
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa daladala zina raha yake wajameni sio siri shida ni hiyo kubanwa na kukanyagwa na kuchafuliwa nguo zako hiyo tu ndo mie sipendi

    Hapo kwa kukanyagana na kusukumana ndio issue. Ila kama umepata siti mbona burudani
     
  8. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwatreni si unajua mwendo mrefu. hAPO Ubahatike kusafiri DAR mpaka Mwanza ama kigoma ndio utafaidi mijadalla vizuri. Ila sina uhakika kama viti bado ni vya chuma ama bati. labda siku izi wameboresha

     
  9. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bujibuji ndivyo jamaa alivyoanza kwa kuelekeza lawama kwa mama yakekwamba kwanini haukujilengesha kwa fisadi, yeye kamfata maskini (baba yake) ndio maana maisha yake yanakuwa ya tabu sasa!
     
  10. L

    Leornado JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dala dala raha sana, ishu inakuja kwenye kubanwa na kuibiwa. Makonda huwa wananipa raha sana na misemo yao.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu kwenye daladala na mada za ajabu...
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Juzi nilimsikia dokta mwinyi kasema hata mtu hai unaweza kumwita marehemu coz kila mtu anahitaji rehema za mwenye mungu
     
Loading...