Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamishna uhamiaji Paniel Mgonja analindwa na nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mamboleo, Sep 5, 2012.

  1. M

    Mamboleo Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Pamoja na kutuhumiwa na wabunge kuwa mmoja wa makamishna uhamiaji Paniel Mgonjajaalikuwa anatumia madaraka yake vibaya kwa kuwaonea wafanyakazi wa idara hiyo kwa kuwa baadhi yao walikataa kutimiza maagizo ya kuwapatia raia wa Rwanda hati za kusafiria za tanzania...kinyume nataratibu za sheria za nchi,Kamishna huyo bado yupo na anaendelea kutamba kuwa hakuna mtu wa kumng'oa kwenye nafasi yake.

    Ni nai anampa kiburi?Analindwa na nani?Waziri Nchimbi mbona hakutoa ufafanuzi wakati wa majumuisho ya hoja hii bungeni?

    Nchi inaenda wapi?Wapi utawala wa kisheria?

    Sitashangaa kuona Wizara hii ya Mambo ya Ndani inaanza kushindwa kuwawajibusha viongozi waliopo kwenye idara zake na ndio chanzo cha matatizo tunayoyaona sasa..kama vile mivutano kati ya vyama vya siasa na Jeshi la Polisi
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Analindwa na serikali dhaifu chini ya kiongozi dhaifu kuliko wote duniani na mkwerere jina lake kikwete.
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    khaaaaaaaaaaa habari za mchana
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii nchi pasua kichwa sana,unaweza kufa kwa mawazo bure lol
     
Loading...