Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KaMERA YANGU LEO NA USAFIRI WETU

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Dec 6, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nawaambia pungueni Dar, njoni mkoa huku hamuelewi!
    Ebu tumia jicho la 3 kutazama ndani ya 5 yrs to come itakuwaje!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Nimeshindwa kuzifungua sijui shida iko kwangu au ni objective problem?
     
  9. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duk kuishi Mbagala kwa kweli inahitaji ujasiri!!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    bro mi nshazoea ......kuna kipindi walipokuwa wanajenga barabara ya kilwa pale mtoni mtongani ulikuwa unavua kwanza viatu ndio upite kwenye mimaji michafu mimaji ya ****** ///dont joke
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii kero sijui kama itaisha nawaonea huruma kwa wale wanaishi Dar sasa na Joto la kutoka kariakoo kwenda kimara,Mbezi na sehemu nyingine.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    This is hell
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 6, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,207
    Likes Received: 16,206
    Trophy Points: 280
    bongo nyu yoki bana......kuna fast food joints siku hizi....steers....best bite (hii ya longi kidogo).....kuna shoprite, game, woolworths....lol
     
  14. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hayo ndio maisha bora kwa kila mbongo yenye kasi zaidi,hari zaidi na nguvu zaidi! maana bila nguvu daldala kwako ni ndoto za abunuasi na hadithi za buricheka!!
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Kuna wakati mramba pindi yu waziri wa fedha aligusiwa juu ya adha ya usafiri dar alijibu vipi vile? Ngoja nim quote...."watu wanunue magari yao".......tehehhee aliye shiba bana...
     
  16. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndiyo raha ya public transport tanzania, halafu kunawatu wanasema wenye magari wayaache majumbani watumie usafiri huu kupunguza foleni, itawezekana ?
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kweli safari bado ni ndefu!mmh
     
  18. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,788
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Hivi hilo ni tatizo la uhaba wa magari au barabara au uvivu wa viongozi wa kufikiri?
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Makaazi sasa ndio balaa....mbu na joto juu

    [​IMG]
     
  20. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280

    Sio Mbagala tu, hebu pita pale posta mpya uone gari za Masaki zinavyogombewa (muda wowote), ilhali Masaki ndiko ambako tunaamini kwamba wanaoishi pale wana uwezo wa kila mtu kuwa na gari.

    Kimsingi kuishi Dar ni matatizo makubwa sana. Huduma za usafiri na miundombinu haziendani kabisa na wingi na ongezeko la watu. Tusiporekebisha hali hii, nadhani miaka mitano ijayo itakuwa tabu sana kufika katikati ya jiji.
     
Loading...