Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamera ya Daudi!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Njilembera, Sep 4, 2012.

  1. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Imagine ile video camera aliyekuwa nayo Marehemu ingepatikana, ichezwe tusikie maneno na vurugu za vipigo wakati ameshikiliwa na mapolisi! Ukiwa na ile kamera pamoja na picha tulizokwisha ziona, je kutokuwepo tena hoja ya tume huru? Pengine ipo haja ya kuwataka wanaharakati wadai ile kamera Kama evidence!
     
  2. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Sahau,itakuwa ilishachomwa moto siku nyingi bora uyatafute madini ya tanzanite kuliko kuitafuta ile kamera.Hii serikali tushaichoka wenye nchi(wananchi)
     
  3. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa ustaarabu na udemokrasia polisi wangetakiwa wasalimishe mali zote za marehemu maana kamera ile inaweza ikawa Kati ya Hao polisi watano kwani Yule aw Sita aliumia au na Yule Askari Kanzu
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huijui polisi tanzania dot com anachukuliwa mtuhumiwa anaibiwa na kula kipigo juu..
     
  5. M

    Mkandara Verified User

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama sijakosea huyu ndiye Marehemu anaonekana akichukua video mkuu wa Polisi...Je kuna jambo alolisema ambalo haikutakiwa kurekodiwa... Hii Kamera iko wapi?

    [​IMG]
     
  6. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hiki kifo kimeniuma sana kwakweli...damu ya mtu huyu itawadai wote walioimwaga kwasababu haikuwa na hatia...siku zote damu isiyokuwa na hatia huwa haiendi bure.
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 809
    Trophy Points: 280
    Yaani ni kama vile huyo kamanda anamtizama huku anajisemea “hanijui huyu,ngoja ntamkomesha muda mfupi ujao”
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hiyo Camera Itapatikana kweli na kama ikipatikana basi itakuwa na picha ambazo haziwezi kusaidia kitu
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    utaambiwa imechukuliwa na wafuasi wa chadema. mia
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    lazima DV tape iwe imepotea
     
  11. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hata hiyo kamera ikipatikana unaweza kukuta huko mkanda wa kitchen patty ule wenye matukio muhimu washautoa siku nyingi
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyo mkuu wa polisi ni kama asemaye, siku ya leo utaiface hukumu yako katika ulimwengu mwingine! walaaniwe CCM na vizazi vyao, alaaniwe kikwete na serikali yake, walaaniwe polisi na jeshi la polisi! I HATE THIS GOVERNMENT!
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    duh, mamie una hasira za kufa mtu. nami napigilia msumari. btw hows u?
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mmmh jamaa unadhani hata msiba umewagusa...kwenye mazishi hakukuwa hata na mwakilishi yoyote toka jeshi la polisi kwa jinsi haya ilivyowashika, wanang'ang'ania tu ooh asingekua SLAA tusingeua,yote tu kuweweseka...unajua nimekaa najiuliza hivi yule RPC sijui familia yake inamuonaje kuanzia mkewe hadi wanae
     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    ah kumbe niko chit chat.. Nilidhani niko siasa
     
Loading...