Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kambi za kujenga uzalendo zianzishwe haraka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgen, Jan 19, 2011.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    wananchi tumefika sio pazuri kama taifa mshikamano haupo tena hivyo basi napendekeza yafuatayo;

    Ziundwe kambi maalum za kufufua uzalendo na mshikamano kitaifa

    Viongozi wote waandamizi wakiwamo wa siasa na dini zote wachanganywe na kunolewa na wakufunzi wa Jeshi

    Waandishi wa habari na watangazaji wa radio wote wahudhurie mafunzo hayo ya uzalendo.

    Uwekwe utaratibu wa waliopitia mafunzo hayo kupewa kipaumbele kwanza kupata ajira!

    wana jf naomba mchango wenu hali si shwari!
     
  2. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuanze kwanza na kambi za KUTIMIZA KWANZA HAKI, mambo mengine yatafuata. Uzalendo bila haki ni sawa ya maisha bila damu mwilini, sahau kabisa!
     
  3. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Yes indeed! And the new grooming points for future leaders. Our current system has failed us. Ndio maana tuna viongozi hawajui kama ni viongozi.
     
  4. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete, Makamba, Chiligati wote hawajapitia kwenye kambi hizo wakarudishwe tena ndio ufisadi ukome?
     
  5. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Tanzania kuna Tatizo kubwa sana??? Ajira kwa vijana. kuna maelfu ya vijana waume kwa wake hawana ajira.

    Amani Tanzania yatoweka kwa ukosefu wa ajira.

    Badala ya kubinafsisha mashamba, hawa vijana wangepewa mafunzo ya kilimo na kuanzisha kilimo.

    Tanzania italipuka ,not so long
     
  6. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Kunguru kula kifaranga cha kuku anaona ni haki pia ndio sababu inabidi azomewe

    Kutenda na kujua haki yako na ya wengine kunawakati hakuna budi ufundishwe kwa njia yeyote ikibidi hata kwa kuzomewa na bakoraaa!
     
  7. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    thanks!!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uzalendo utakuja automatically watu wakiridhika na uongozi na yanayoendelea!Wakiwa na ajira na uhakika wa kula kesho!!Sidhani kama mtu anaweza kua na mawazo ya kizalendo wakati hana kazi wala chakula na anaona serikali haimsaidii chochote zaidi ya kuzidi kumkandamiza!
     
  9. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Viongozi wakuu wa nchi sio wazalendo. Hao vijana nani atawajengea uzalendo? Wangeanza kwanza hao wakubwa kuwa wazalendo ndipo na sisis tufuate!
     
Loading...