Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kambi ya upinzani na harakati za kujiendeleza kielimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Waridi, Oct 16, 2009.

  1. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tutarajie mema?
    kama vile kuna wimbi la wapinzani kwenda shule,
    Naibu Katibu Mkuu CHADEMA huyooo,ughaibuni
    Mkiti wa NCCR, ati kahitimu Degree mwezi jana, ughaibuni
    Katibu wa itikadi NCCR, huyoo kutafuta PhD ughaibuni

    Kila la heri, je tutarajie tija?
     
  2. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kila mtu anatafuta njia ya "kutokea"
     
  3. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2009
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu Tumain
    Kutoka huwa ni lengo la kila mwanadamu.Swali langu hapa ni kwamba kisomo wanachokitafuta chaweza kuwa chachu ya mabadiliko katika kambi ya upinzani, na hatimaye taifa kwa ujumla?

    Utakumbuka siku chache zilizopita Mhe.Idd simba aliwalaumu wasomi kwa kuutelekeza uwanja wa siasa badala yake nafasi za kisiasa zimeshikiriwa na watu wenye shule ndogo. Ingawa Simaba akutoa data, alirejea enzi za Mwalimu, na jinsi ilivyokuwa kwamba mkoloni aliwazuia wasomi kujishughulisha na harakati za ukombozi, kwa hiyo mwalimu akasaidiana na wasiosoma sana, matokeo yake hao hao ndio wakakamata nafasi nyeti baada ya uhuru.Trend hii imeendelea, katika vyama vya siasa, nafasi za juu zimeshikiliwa na watu ambao elimu zao tunazijua, sasa hii development ya kwamba wameanza kutafuta shule, laweza neno jema kutoka hapo?
     
Loading...