Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kambi ya upinzani mmetusaliti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KARLMARX., Jun 8, 2012.

  1. K

    KARLMARX. Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bajeti iliyopita Mh. Zitto kwa kauli yako ulitushawishi wananchi wa vijijini tusiandamane kupinga bei ya mafuta ya taa kwa madai kwamba fedha itakayopatikana itapeleka umeme vijijini, mbona hatujaona hata dalili wala sijakusikia ukizungumzia hilo?

    Mafuta ya taa yalipandishwa bei yawe sawa na dizel na petrol ili wafanyabiashara wasichakachue na kuharibu magari ya waheshimiwa hasa pale msafara wa JK ulipowekewa mafuta yaliyochakachuliwa siku ile? Kipindi cha kampeni.
    Bei ya mafuta ya taa ni mzigo sana kwetu sisi wa vijijini, hatuna mbadala; mbona mmethamini magari yenu kuliko utu wa watu waliowapa madaraka?

    OMBI LANGU NI KWAMBA M4C ISIMAMIE JAMBO HILI MAANA TULISHAKATA TAMAA NA HII SERIKALI YA MASHANGINGI NA MATANUZI NDO MAANA SIJAMUULIZA HATA MBUNGE WANGU WA MLALO MWANAJESHI MSTAAFU, HASSANI NGWILIZI. YEYE ALISHASEMA HATAKI KUPAYUKA LJKN VITENDO PIA HATUONI.:boxing:
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Tena huko vijijini ndio mlikuwa mnaipigia CCM kura sana mkiandamana huko ffu mmoja tu anawatosha
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu,
    Zitto yumo humu atakupa jibu linalokuhusu.
    Ila mimi ambaye sii mbunge, nasikitishwa na hatua ya wewe na wenzako kusaliti harakati za kutafuta maendeleo kwa kuchagua mbunge wa CCM.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumbe mbunge wako ni gamba,craaaaaaaaaaaaaaapppppppppppppp
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bilashaka Mh.Zitto atakupa jibu la kukuridhisha. Pia Inaelekea unaufahamu mzuri wa elimu ya kiraia, hivyo jaribu kuwafumbua macho na wenzio
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi hujasikia mikataba na wachina ya kufuwa umeme ya Mkaa wa mawe kuwa imesha sainiwa?

    Pitia hapa uone miradi ya umeme inayoendelea sasa hivi, bonyeza kifungo "projects". Mambo siku hizi yako wazi, usingoje kuzugwa na upinzani. Welcome to TANESCO
     
Loading...