Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kambi ya upinzani katika bunge la Afrika Mashariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Apr 24, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    Heri ya pasaka wakubwa.
    kukaa kwangu kote sijasikia habari kuhusu kila kambi ya upinzani ya kila nchi miongoni mwa nchi za afrika mashariki zikijadili kuhusu kupeleka wabunge watakao wakirisha kambi zao katika bunge la afrika mashariki.
    Nasema hivyo kwa sababu bunge la afrika mashariki linapokaa linakuwa kama bunge la chama kimoja,sabu waliowengi ni kutoka vyama tawala.
    ingekuwa vizuri zaidi wachague na kiongozi wa vyama vya upinzani vya EAC.

    NATOA HOJA
     
  2. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mimi naongeza, huko EAC, nani atasemea mambo ya Zanzibar yasiokuwa ya Muungano ya JMT?

    Kwanini hatumalizani wenyewe kwanza kabla hatujaingizwa katika umoja mkubwa zaidi mzobe mzobe?

    NAONGEZA HOJA
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuna Mtoto wa Former President Mwinyi as Mbunge wa East Africa kwahiyo atawakilisha NCHI YA ZANZIBAR
     
  4. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hATUNA HAJA YA KUWA NA KAMBI YA UPINZANI KWA KUWA WANAOKWENDA HUKO WANAKWENDA KUWAKILISHA TAIFA WANALOTOKA NA SIO MITAZAMO YA KISIASA, TUKIRUDI KATIKA MABUNGE YETU NDIO TUNASHIKANA MASHATI
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    yule ni mbara
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah Gharib Bilal alikuwa Mmojawapo na Sasa the position is Vacant kuna Sebtuu Mohamed from Z'Bar

    Abdullah Mwinyi Profile [FONT=trebuchet ms,geneva]Mwnyi, Abdullah AH.[/FONT]
    [FONT=trebuchet ms,geneva]Salutation: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]Honourable[/FONT]
    [​IMG]

    [FONT=trebuchet ms,geneva]First Name: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]Abdullah[/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva] Middle Name: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]Ali Hassan[/FONT]
    [FONT=trebuchet ms,geneva]Last Name: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]Mwinyi[/FONT]
    [FONT=trebuchet ms,geneva]Member Type: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]Elected[/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva] Constituency: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]TANZANIA[/FONT]

    Said Bilal Profile [FONT=trebuchet ms,geneva]Dr. Bilal, Said G.[/FONT]
    [FONT=trebuchet ms,geneva]Salutation: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]Honourable[/FONT]

    [​IMG]

    [FONT=trebuchet ms,geneva]First Name: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]Said[/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva] Middle Name: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]Gharib[/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva] Last Name: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]Bilal[/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva] Member Type: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]Elected[/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva] Constituency: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]TANZANIA[/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva] Political Party: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]CHAMA CHA MAPINDUZI[/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva] Office Location: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]P.O. Box 234, or 2818 Zanzibar -TANZANIA[/FONT]

    Sebtuu Nassor Profile [FONT=trebuchet ms,geneva]Nassor, Sebtuu M.[/FONT]
    [FONT=trebuchet ms,geneva]Salutation: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]Honourable[/FONT]
    [​IMG]

    [FONT=trebuchet ms,geneva]First Name: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]Sebtuu[/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva] Middle Name: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]Mohamed[/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva] Last Name: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]Nassor [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]Member Type: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]Elected[/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva] Constituency: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]TANZANIA[/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva] Political Party: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]CHAMA CHA MAPINDUZI[/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva] Office Location: [/FONT][FONT=trebuchet ms,geneva]P.O. Box 3079, Zanzibar - TANZANIA[/FONT]
     
  7. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Nadhani Dr. Said Gharib Bilal ni mdogo wake Dr. Muhammed Gharib Bilal ambae ni VP wa sasa wa JMT. Kama sikosei PI walikua na kaka yao ambae sasa ni marehemu, Maalim Bilal Gharib Bilal ambae aliwahi kua Labour Commissioner na pia DC.
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwani The Zanzibari Act, 1985 haimpi sifa kuwa Mzanzibari?
     
Loading...