Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kambi ya upinzani inafanyaje kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Haika, Feb 9, 2011.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nimeona jinsi ambavyo CDM watu tumeshabikia kwa kukubaliana au kutofautiana na CDM kwa kugoma kushiriki mchakato huu.
    Hata mie nilikuwa moved wakati ule,

    lakini baadae nikawa najiuliza
    je hiki ni kitu gani?
    kinafanyaje kazi?
    kina nani hasa wanahusika?
    wanalipwa? au kuna baadhi wanajitolea?
    kinasaidiaje agenda zetu za kimapinduzi?
    je kuna mbadala wake?
    athari zake ikiwa kuna kiongozi au member aliepandikizwa na hawa wenzetu wasiopenda wananchi?
     
Loading...