Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kambi ya Lowassa yaibuka kidedea UVCCM Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Leo, Oct 11, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HATIMAYE Kambi mbili ,baina ya waziri Membe na Lowasa,zilizokuwa zikivutana katika kinyang'anyiro cha nani ataibuka mshindi mwenyekiti wa UVCCM mkoa wa Arusha , kambi ya Lowasa ndio imeibuka mshindi baada ya Robinson Meitinyiku kushinda kwa kura 247 dhidi ya Dr Harold Adamson aliyepata kura 188.
     
  2. A

    Arusha Leo Senior Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HATIMAYE Kambi mbili ,baina ya waziri Membe na Lowasa,zilizokuwa zikivutana katika kinyang'anyiro cha nani ataibuka mshindi mwenyekiti wa UVCCM mkoa wa Arusha , kambi ya Lowasa ndio imeibuka mshindi baada ya Robinson Meitinyiku kushinda kwa kura 247 dhidi ya Dr Harold Adamson aliyepata kura 188.
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Naona Lowassa anazidi kupasua anga tu!
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Huyo Dr Harold Adamson amesomea political science? Kwa nini asitumie elimu kubwa aliyonayo kujenga nchi kupitia fani yake badala ya kukimbilia kwenye majukwa ya siasa?
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tanzania wenye wito wa kazi ni wachache wengi tunaangalia maslahi......siasa inalipa zaidi!!
     
  6. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naomba mchanganuo kuhusu makambi. Tuna makambi mangapi?
    1. Kambi ya Lowasa
    2-------
     
  7. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Money talks mzee.
     
  8. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    EL hapo kamwaga faranga za kutosha.
     
  9. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni dogo Janja pekee aliyevunja record ya kumshinda EL Arusha, No body else can do it
     
  10. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    2. ya Membe
    3. ya 6
    4. ya Nchimbi
    ...
    ...
    ...
     
  11. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Na Mbeya, Moro na Iringa huyo Mzee ana wafwasi au ni huko kaskazini tu na kanisani?
     
  12. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni Doctor of Medicine.
    Ana historia nzuri sana ya kushindwa chaguzi. Alishagombea urais mara 2 mfululizo pale Muhimbili, mara zote akianguka.
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    hivi unawezaje kujua kuwa huyu mwana ccm ni kambi ya lowasa au membe au sitta au migiro au karume?
     
  14. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mary Chatanda yuko kambi gani?
     
  15. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Duh! Huyu yupo kwenye kambi ya kifo.
     
  16. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ngoma ikivuma sana!...
     
  17. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nadhani hii habari nzuri kwa Pro-EL JF Pasco na Ritz... wengine tunamsubiri akishapitishwa tu na magamba tunae...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. C

    Concrete JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kambi zipo nyingi lakini kwa sasa kambi kuu ni tatu tu, zingine ni sub-kambi ya hizi tatu (zipo Oppotunistic) na kadri siku zinavyokwenda zinanywea na kufungamana na hizi tatu. Kambi hizo kuu tatu ni;

    1/UFISADI(Lowassa Group)
    Hii ndio yenye nguvu zaidi na inaogopewa na kambi zingine zote.
    Sifa yao kuu ni Rushwa.

    2/USULTANI(Membe Group) Hii inaungwa mkono na mtawala, inapigiwa debe usiku na mchana na familia ya JK.
    Sifa yao kuu ni Usanii.

    3/ZILIPENDWA(Sitta Group)
    Hii inajumuisha makada wengi waliowahi kuongoza au kupata umaarufu ndani ya CCM na serikalini lakini kwa sasa hawana nafasi kubwa. Sifa yao kuu ni Unafiki.


    *NOTE (Majina ya hizo kambi siyo rasmi bali ni utunzi wangu katika kufanya uchambuzi, lakini yanashahabiana na mfumo wa sifa za kundi husika)
     
  19. D

    Dabudee Senior Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujenga nchi? Hiyo biashara kichaa isiyolipa nani atafanya.
     
  20. C

    Concrete JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Yupo kambi ya ZILIPENDWA(Sitta Group) yupo bega kwa bega na Ole Sendeka.
     
Loading...