Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kambi ndogo ya upinzani bungeni inaleta mbu au nzi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Alfu Lela Ulela, Nov 29, 2010.

  1. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Juzi nilimsikia Hamad Rashid akikiri kuwa kamati waliyoiunda na vyama vingine vidogo vya siasa haitambuliki kikatiba wala kikanuni.

    je kwa kukiri hivyo Hamad ataleta mbu bungeni, au ataongeza idadi ya nzi watakaochafua harufu nzuri ya wabunge wa Chadema??
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kazi bado ipo hapa ila Hamad Rashid anatafuta umaarufu tu kwa sasa na inawezekana anatumiwa! kwanini iwe yeye tu mbona akiwa kiongozi wa kambi ya upinzani hakuweza kushirikiana na wenzie?
     
Loading...