Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kambale mkunje angali mbichi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Fatma Bawazir, May 1, 2011.

  1. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ule usemi wa kambale mkunje angali mbichi ulimtokea mzee mmoja aliyekuwa akimdekeza sana mwanae sikumoja mtoto alimuona baba yake amekaa vibaya mtoto akamwambia baba : baba mbona (nyeti) zako ni nyeusi sana yani mzee kwa hasira
    akamjibu mashine ya mama yako ni ya diesel inatoa sana moshi
     
  2. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Du!! HII KALI YA 2012
     
  3. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa huyo mtoto hajaenda kumuuliza mamaake kweli kuwa mama kumbe una mashine ya dizeli?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    tehe tehe tehe duh kweli hii balaa tupu
     
  5. a

    allydou JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    kaka unauwa, watu watakata rufaa humu bure, mashine inatoa sana moshi, tehe tehe teheeeeeeeeeee
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ehee alimuuliza maza kwa msisitizo akajibu piston 6 tehe tehe!!
     
  7. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Na kuongeza Tena ni V-SIX TURBO .
     
  8. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tehe tehe tehe,, mmh kaazi kwelikweli.
     
Loading...