Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamazima: Mazishi yake na yaliyojiri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Sep 29, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Sala ya kuaga inaanza baada mwili kuwasili toka Lugalo

    Kamazima.jpg
    Mwili wa marehemu umewasili

    kamazima 7.jpg
    Familia na ndugu wa marehemu...

    NB:
    Picha na maelezo zaidi vinakuja
     
  2. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kalale pema kamanda wetu.
     
  3. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    kamazima3.jpg
    Jeneza lenye mwili wa marehemu...

    Kamazima2.jpg
    Maandalizi yamekamilika...

    kamazima 9.jpg
    Viongozi na wakuu wa vyombo vya ulinzi...
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    apumzike kwa amani askari wetu!
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Lala kwa Amani yake Bwana wetu Kamanda!
     
  6. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    kamazima 4.jpg
    Baadhi ya Mawakili waliofika msibani

    kamazima 5.jpg
    Sakramenti....
     
  7. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    kamazima 6.jpg
    Kwaya...
     
  8. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Salam za rambi rambi toka Rotary tayari... Now Mkuu wa Chuo cha National defence College, Meja Jenerali Makakara Mkuu wa Chuo ndiye anatoa salam.
     
  9. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Msemaji wa Chuo Kikuu cha Jeshi anasema alikua mchango mkubwa wa chuo hicho kabla na baada ya kuzinduliwa na Rais
     
  10. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Now ni Dk. Edward Hosea anatoa salam za rambi rambi kwa niaba ya Takukuru; Anasema: Marehemu, alihamishiwa TAKURU 1990... Akitokea JWTZ... Hadi anastaafu 2003

    Anakumbukwa kwa mengi akiwa taasisi hiyo, na katika uongozi wake, ndipo ilipanuka na kuongeza ofisi hadi wilayani

    Atakumbukwa kwa uadilifu na busara Wakati wote wa uongozi wake.

    Kwa niaba ya Takukuru, wametoa mchango wa milioni 10

    Chuo cha Ulinzi walitoa 1.3m

    Mwakilishi wa Chuo cha Diplomasia, Dk.Bernad Achiula, anatoa rambirambi zake Kwa niaba ya Bodi ya Wakurugenzi na Jumuiya ya Diplomasia, pole kwa familia na kwa mama na watoto na jamaa wote..

    Marehem alikua mjumbe wa bodi na makamu mwenyekiti wa bodi 2002-2008

    Anakumbukwa kwa mchango wake kuimarisha chuo hasa ktk fani zake za Diplomasia, strategia, na ufumbuzi wa migogoro... Chuoni hapo. Kumbukumbu zipo chuo, Chuo kimetoa laki tano kwa familia

    Salam za Tanganyika Law Society, mwakilishi wake anaenda kutoa salam. Rugambwa Siriro ni mwanasheria anasoma risala kwa niaba ya francis Tola, rais wa Chama cha wanasheria, marehemu alikuwa wakili.
     
  11. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    TLS wametoa milioni 2 za rambirambi.[​IMG]
     
  12. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Hapa msibani namwona pia mkuu wa mkoa wa Dar es salaam akiwa miongoni mwa waombolezaji waliokuja kumuaga marehemu Kamazima
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,548
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    RIP Kamazima. Historia ya utumishi wake jeshini ikoje au ni siri? n00b!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. m

    mabomu Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Historia yake ni ya kutukuka! Hana skendo kama viongozi wa siku hizi
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,548
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Tafadhali nijuze zaidi...naamini kabisa maneno yako hapo juu...ungeenda mbali kutusaidia kujua michango yake kama askari ilikuwa wapi zaidi. Niliwahi kusikia alitoa mchango mkubwa sana kuzima ile kasheshe ya kupindua mwaka 1982-3...sijui kuna ukweli kiasi gani kwenye hilo
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    R.I.P Kamazima, asante kwa update mkuu.
     
  17. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    R.i.p kamazima,daima tutakukumbuka
     
  18. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Umbea wa kuripoti misiba ya watu wengine badala ya kutumia Muda huu kufanya kazi
     
  19. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
     
  20. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    kamazima 10.jpg
    Hosea Akitoa heshima za mwisho

    RO akitoa heshima za mwisho

    kamazima 11.jpg
     
Loading...