Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamazima Anatory atunaye tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mukama talemwa, Sep 26, 2012.

  1. m

    mukama talemwa Senior Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu ni yule aliyekuwa DG wa kwanza wa kikosi cha kupambana na rushwa,na alikuwa askari wa cheo cha Gen kabla ya kuteuliwa kuwa mkuu wa pcb
     
  2. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    poleni sana wafiwa ......... kazi ya mungu haina makosa
     
  3. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    RIP Gen Mzee Kamazima. Ukumbukwe kwa utiifu na uaminifu wako kazini.
     
  4. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    R.I.P jirani, utakumbukwa kwa ucheshi wako na kujichanganya kwako na watu wa level zote kimaisha. Utumishi wako kazini utakumbukwa daima.
     
  5. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Rais Kikwete akitoa pole kwa mjane na ndugu wa Meja Jenerali Mstaafu Anatoli Kamazima leo nyumbani kwa marehemu Tegeta, Dar es Salaam.
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete amemtumia salamu za pole Mkuu wa Majeshi Jenerali Davis Mwamunyange kufuatia kifo cha Meja Jenerali Anatory Ruta Kamazima (Mstaafu) aliyefariki jana tarehe 25 Septemba, 2012 katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili.



    Kamazima.jpg
     
  6. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Rais Kikwete akiongea na Brigedia Jenerali Mstaafu Tindamanyire, ndugu wa hayati Meja Jenerali Mstaafu Anatoli Kamazima, leo nyumbani kwa marehemu Tegeta, Dar es Salaam. Kulia kwa Rais ni Mkuu wa Majeshi Jenerali Davis Mwamunyange na Mnadhimu Mkuu, Luteni Jenerali, Samwel Albert Ndomba. Marehemu Kamazima, ambaye amefariki dunia usiku wa kuamkia leo Jumatano ya Tarehe 26 Septemba, 2012 kutokana na mshtuko wa moyo, alikuwa Mkurugenzi Mkuu wa kwanza wa Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa nchini (TAKUKURU).


    KAMAZIMA 2.jpg
     
  7. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kibirizi wewe sio Kibilizi maana mimi Kibirizi naijua hakuna wajamja mtu kama wewe. Wewe ni Inside Man
     
Loading...