Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati za bunge au kamati za kifisadi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by republicoftabora, May 9, 2012.

  1. r

    republicoftabora Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nazisoma hizi nyaraka za tuhuma za THA kutaka kunuwapa tenda ya dola milioni 600 kampuni ya kichina ifanye kazi ya dola milioni 300

    sasa cha kujiuliza hivi hizo dola milioni 300 zilikuwa apewe nani? na je kama hatuwezi kuwa na imani na kamati za bunge tuwe na imani nani?
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Imani yako mpe Mungu tu
     
  3. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tanzania kila apataye nafasi lazima aitumie kufisidi umma ndiyo maana hatupambani na ufisadi kwa namna inavyopaswa. Hata wananchi wa kawaida wanatamani wapate fursa waibe kwa vile hakuna mfumo unaozuia utajiri wa haraka na haramu. Mkubwa anaiba kikubwa na kidogo na mdogo anaiba kidogo akitamani apate nafasi ya kuiba kikubwa. Wakati Kenya ni nchi ya kitu kidogo, Tanzania ni ya vyote yaani kikubwa na kidogo.
     
  4. k

    kamuntulove New Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu mungu keshakupa akil ya kujua jema na baya,furahia jema kemea baya.Hacha kukata tamaa,kemea mafsad mpaka kieleweke
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu ilete vizuri basi. Ina maana kuna ufisadi wa dola millioni 300?
     
  6. r

    republicoftabora Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hatma ya dola mia 300 hazijulikani
     
  7. O

    OPORO Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lete taarifa kamili,usilete hisia kutoka ulichosoma
     
  8. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mkuu hili sakata ndilo lilomtoa kafara Mh.Nundu baada ya kuonekana kukataa katakata dili hilo alizungukwa kila eneo na wenye dili mpaka ikaonekana Mh.Nundu ndo fisadi na akaanza kusakamwa alimanusura washinde. Moshi mweupe ukaonekana kwa mbali pale kijana machachali Mh.Mnyika aliposhtukia dili hilo. Mpaka leo hatujawaona waliokua wakitaka kutuingiza mjini wakiongea tena.
     
  9. M

    Mwanandani Senior Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ewe Mwenyezi Mungu tuepushe na Midomo isio shiba.
     
Loading...