Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati yanchimbi haina uelekeo..wametoa kwa interest yao....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzee wa magumashi, Oct 10, 2012.

  1. mzee wa magumashi

    mzee wa magumashi Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    masaa machache baada ya kamati ya nchimbi kuwasilisha rasm kwa umma wametakari na kuona ya kwamba ina mapungufu mengi.na kubain kasoro nyingi katka mapendekezo....
     
  2. mzee wa magumashi

    mzee wa magumashi Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hayo yote ni uzembe wa wahuska
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,770
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Tumezoe kamati za harusi,misiba,send off party ili kufanikisha lengo fulani.Picha zimeonyesha mwangosi kapigwa bomu la machozi huku akiwa amezungukwa na ngunguri,eti unaunda kamati!! huu ni uwendawazimu.

    Namuunga mkono Kainerugaba Msemakweli kuwa Dr.Nchimbi ni miongoni mwa mafisadi wa Elimu.
     
Loading...