Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya Zitto yamwita Katibu mkuu Hazina!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maxence Melo, Mar 25, 2011.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Leo kamati ya hesabu za mashirika ya umma (POAC) imemwita Katibu mkuu Hazina kufafanua kwanini Serikali haikupata kodi kutokana na uuzwaji wa Zain kwenda Airtel.

    Aidha, wanataka atoe ufafanuzi sababu za mfuko wa PSPF kuwa katika hali mbaya kifedha ambapo inakabiliwa na deni la serikali la Trilioni 3.

    Tunategemea mengi kwa waandishi watakaohudhuria.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yetu macho ...
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ahsante kwa taarifa mkuu, lakini sitarajii jipya huko.

    ni yaleyale tu. wanataka kutengeneza headlines za magazeti ya kesho.
     
  4. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kah!!! Hatukubali kabisaaaa hapa lazima pachimbike au kieleweke
     
  5. W

    WildCard JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mahesabu ya Zain yatakuwa yaliwekwa vizuri kiasi cha kuinyima serikali yetu isiyojua kitu kupata kodi.
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hizi kamati zina nguvu kiasi gani? mbona naona zinadharaulika na hao watendaji? Kwani ukusikia NSSF wakimkejeli Zitto na kamati yake kuhusu kuzuiwa kuuza mali ya General tyre?
    Isije kuwa usanii mwingine! Ni mawazo yangu tu. I stand to be corrected.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haukubali nini?
    Kuitwa na kamati ya zitto au airtel kutokulipa ilipo nunua zain?
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    tatizo pande zote mbili zishajua yatokanayo... magazeti yataandika and then what?

    we are doomed!!
     
  9. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizi kamati za bunge wakati mwingine inaonekana zinaingiliana; suala la kutokusanya kodi sitahiki, na vile vile kutofuatilia urejeswaji wa madeni ya serikali inaelekea ni la kamati ya hesabu za serikali inayoongozwa na Cheyo. Hata hivyo kama kamati hiyo imalala usingizi siyo vibaya kamati ya Zitto ikaisaidia. Hata hivyo, na kamati ya zitto nayo inazembea kufuatilia mabilioni ya fedha yaliyolipwa na BOT kwa niaba ya makampuni binafsi iliyodhamini kwenye vyombo vya fedha na yakashindwa kulipa madeni hayo.
     
Loading...