Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya Zito yafichua Wizi CDA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, May 27, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kamati ya Bunge ya Hesabu za Mashirika ya Umma (POAC), imeutimua uongozi wa Mamlaka ya Ustawishaji wa mji wa Dodoma (CDA), baada ya kubaini madudu ya matumizi ya fedha pamoja na watumishi wake kuhusishwa na kashfa ya kuingia mikataba feki na makampuni ya simu.

    Watumishi hao wanadaiwa kuchota Sh. milioni 78 kutoka kwa makampuni ya simu na kuziweka mifukoni badala ya kuziwasilisha CDA.

    Source: Nipashe
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,231
    Likes Received: 8,777
    Trophy Points: 280
    Funga wote hao.
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    POAC inafukuza au inatoa mapendekezo? Mfanyakazi si anafukuzwa na mamlaka iliyompa ajira?
     
Loading...