Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya ufundi timu ya wabunge

Discussion in 'Sports' started by Ngongo, Apr 12, 2011.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Wakuu hii imekaaje !

    Leo asubuhi kipindi cha jambo leo walimwonyesha spika wa bunge akitanagaza kamati ya ufundi ya timu ya wabunge.

    [1] Steven Ngonyani aka Professor Maji marefu Mbunge wa Korogwe.

    [2] Dr Shukuru Kawambwa Mbunge wa Bagamoyo

    [3] Hawa Ghasia Mbunge wa Mtwara

    [4] Khalifa Hilal Aeshi Mbunge Sumbawanga Mjini

    [5] Khalifa Khalifa Mbunge wa Wete Pemba

    [6] Maria Hewa Viti Maalum Mwanza

    [7] Mizengo Pinda Mlezi wa Kamati ya ufundi Mbunge wa Sumbawanga.

    Wajumbe wote wa kamati ya ufundi wanatoka maeneo yanayosifika kwa uchawi/ushirikina.Hivi hii timu ikishiriki ligi kuu Tanzania kuna timu ya kuifunga hata Yanga iliyochukua ubingwa kwa tofauti ya goli moja hakika ikikumbana na timu ya wabunge wangefungwa goli nyingi.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Peter Serukamba-Kigoma Mjini
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kigoma kuna mafundi wazuri !.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Nawakubali,nilishakaa huko mkuu.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    [1] Steven Ngonyani aka Professor Maji marefu Mbunge wa Korogwe.

    [2] Dr Shukuru Kawambwa Mbunge wa Bagamoyo

    [3] Hawa Ghasia Mbunge wa Mtwara

    [4] Khalifa Hilal Aeshi Mbunge Sumbawanga Mjini

    [5] Khalifa Khalifa Mbunge wa Wete Pemba

    [6] Maria Hewa Viti Maalum Mwanza

    [7] Mizengo Pinda Mlezi wa Kamati ya ufundi Mbunge wa Sumbawanga.


    NDUGU MPENDWA KWANZA NAPENDA KUKUAKIKISHIA HAPO KARIBU WOTE WAMEINGIA KWA NJIA YA UCHAWI WA WAGANGA HUKO BUNGENI SASA NAHISI UNAWEZA KUJUA KAZI ZAO ZITAKUWA NINI
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    NDUGU MPENDWA KWANZA NAPENDA KUKUAKIKISHIA HAPO KARIBU WOTE WAMEINGIA KWA NJIA YA UCHAWI WA WAGANGA HUKO BUNGENI SASA NAHISI UNAWEZA KUJUA KAZI ZAO ZITAKUWA NINI[/QUOTE]

    Mkuu ebu tuambie kazi zao.
     
Loading...