Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya Rufaa TFF inasubiri nini kutoa maamuzi?

Discussion in 'Sports' started by grafani11, Jul 2, 2012.

  1. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ni miezi mingi sasa imepita toka Rufaa ya Klabu ya Yanga kuwasilishwa kwenye Kamati ya Rufaa ya TFF, kitu cha kushangaza hatma ya wachezaji waliopewa adhabu kwa kosa la kumpiga mwamuzi I. Nkongo mpaka sasa haielweki. Vipi inasubiri nini, au limeshafukiwa ili mwanaharamu apite?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wanasubiri siku waki cheza na azam wataisoma..
     
  3. M

    Masuke JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Unamaanisha kamati ya Tibaigana, kama ni hiyo mbona ishatoa maamuzi siku nyingi, fuatilia hiyo link mkuu utaona.
    Kamati ya Nidhamu TFF yapangua adhabu Yanga | Tanzania news - TheHabari - Blog Tanzania
     
  4. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nimekusoma mkuu.
     
  5. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Good response Masuke.
     
Loading...