Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya nidhamu ya CCM imemfanya nini Lusinde?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwandiga, Apr 4, 2012.

  1. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,268
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Kwa maneno yake machafu, ambayo hayapaswi kutamkwa na binadamu na kama mtoto wake angekuwepo eneo hilo angemkana kuwa lusinde sio baba yake, sijajua ni uamuzi gani au nini kamati ya ccm imemfanyia huyu bwana. Nape nauye aje hapa atuambie maana amezoea kuongea sana na kwahili la lusinde aje aseme kama sheria za uchaguzi ziliruhusu ccm kutumia matusi kutukana CHADEMA na ni kifungu gani cha hiyo sheria, na polisi waliokuwepo hapo uwanjani walifanya au walichukua hatua gani baada ya kuona matapishi yaliyooza yanatoka mdomoni mwa lusinde.
    ccm tuelezeni ni nini mmefanya kwani ni aibu kuanzia kwa kikwete hadi wa mwisho kwenye chama
     
  2. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katoto kake kanauliza.
    ....baba! baba! eti unatiaje mimba?
    Je lusinde atajibuje?
     
  3. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa ccm tuijuayo hayo ni matusi kama tu yakitolewa na mpinzani wa ccm. Hapo hata msajili wa vyama ungeshamsikia akilaani na polisi wasingesubiri amri. Ila kwa hili utasikia yale yalikuwa mambo ya kampeni na sasa yamepita. Wenyewe tumpandishe Lusinde kizimbani ndo tuuone utetezi wa ccm huko!
     
Loading...