Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya Mapinduzi ya Kamati ya Maandalizi Harusi ya Husninyo na Judgement

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucas, Mar 13, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Habari wana jamvi,

    Kufuatia kupata taarifa za kiintelijensia kwa kamati iliyoundwa na Ndugu Erickb52 kuwa haiko katika kufanikisha harusi hiyo ila tu ni kuitumia kwa faida zao binafsi yeye na amyner, mimi kwa kushirikiana BAGAH na wadau wengine tunaomba kuikataa kamati hiyo ambayo hatujuia hata ilichaguliwaje na tunaomba tume huru na yenye kutenda haki ya uchaguzi wa kamati hiyo ya harusi hiyo. na apatikane mwenyekiti mpya.


    Naomba pia msaada kwa wanaharakati wengine katika kufanikisha hili, tena kwa kuanzia naomba michango yote ikusanywe kwenye account ya JF. na sio kwa account zao wenyewe!!

    Naomba kuwasilisha, naomba sana ushirikiano wenu pia especially Mtei, Kongosho, Nitonye na wengine woooooooooote.

    Sina IMANI KABISA NA b52
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah....hii harusi itafanyika kweli? Mbona mikasa imeanza mapema hivi??
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mnazingua au ishu ya ukweli?
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hawana lolote promo only ndio zinasumbua..
     
  5. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Harusi bora hata ifungwe ya kimya kimya tu bila ufisadi ndani yake hapo sawa kabisaaa....
     
  6. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wait and see
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    bwana harusi amezaa na msaidizi wangu, haifungwi ndoa hapa.
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hahahaha, mi nataka niwe kamati zote mbili
    Kumbukeni kunipa hela ya usafiri na vocha
    maana kazi ninayo fanya sio ndogo...:wink2:
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Huyo msaidizi wako ni wa jinsia gani?
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    mmeanza mizengwe, ngoja niandae kikosi changu tumteke bi harusi mtarajiwa!
     
  11. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata mi nashangaa eti mwenyekiti Erickb52 na mweka hazina Amyner! Sitoi sen'tano yangu!
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kaazi kwelikweli.....
    Usijali hata misibani huwa wapo wanaipinga maiti isizikwe hadi wapewe kitu...eti huwa wanajiita watani...lol
    Hata hawa ni watani wetu tu...tukiwapa jero wanalegea
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii kamati usijiunge nao maana expire date yake imefika....
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wewe si uko kamati ya mapokezi ya wageni??
    Sasa mbona na nawewe unataka kuleta kiwingu kwa bi harusi....
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Siamini km hata wewe Kongosho unamsaliti JG na Husny na kuanzisha fitna na Majungu kiasi hiki tena na kamati zishaanza kuundwa....
     
  16. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mambo ya TRIAL MER... Hayo dai chako kongosho..
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We dogo tatizo lako tamaa zinakusumbua...
    Kwanza tamaa ya wake za watu(umeelewa)..
    Pili tamaa ya pesa....
    Tatu tamaa ya madaraka-kukosa uenyekiti na utunza fedha wa kamati....
    Badilika dogo
     
  18. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sekta ya vinywaji mnaeza mkaniweka mimi...
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawezi kudai maana hata yeye kaharibu kwa mdogo wake Ashadii
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtally huku ni kamati ya majungu na fitina...karibu kwenye kamati halisi ya maandalizi upate kitengo
     
Loading...