Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya Maandalizi Harusi ya Husninyo na Judgement

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Erickb52, Mar 12, 2012.

  1. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nikiwa kama Mwenyekiti wa Kamati ya Maandalizi ya harusi hii kubwa, napenda kutoa taarifa kwa wanajamii wote mtoe mapendekezo ya Wenyeviti wa kamati mbalimbali na wajumbe wa kamati hizo ili maandalizi ya harusi yaanze mara moja...
    Kutokana na utaalamu alionao Amyner katika mambo ya fedha nimemteua awe Mtunza Hazina wa Kamati hii nzito.
    Kamati nyingine naomba muwapendekeze watu kulingana na uzoefu wao!
    Karibuni sana
    Wenu
    Erickb52
    Mwenyekiti wa Kamati ya Maandalizi
    Harusi ya Judgement na Husninyo
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mapokezi/ulinzi......au una kipingamizi??
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mapokezi mkuu hapo huna kipingamizi kabsaaaaa tafuta wanakamati/wajumbe wa kamati yako sasa then tuambie!
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kamati ya vinywaji hapa . Wageni watapata kila aina ya kinywaji walivyowai kusikia na kuviona , kuanzia gongo , kangara , komoni , mbege , mnazi , chimpumu ,togwa na vingine vingi.
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Nitatoa usafiri
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Aisee Bucho unataka kuwaua baadhi ya watu(Nitonye,Bagah na Mteo)
    Lol una hatari aiseee
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    wacha watu wale mema ya nchi . Ni shughuli kubwa hii mkuu.
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo una kazi maana kuna wengine wamezoea bodaboda tu sijui utawawezeshaje aisee maana magari kwao ni mgogoro kupanda....
    Pia usisahau gari la maharusi ukizingatia mwili wa Bibi harusi(Bonge).Lol
     
  9. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kwenye suala la sound nadhani hakuna zaid yangu
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kamati ya mapambo usinisahau mh. Mwenyekiti...
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa ila huwezi amini watazimika ukumbini na hawatajua hata harusi iliendaje maana mtu kama Bagah anapenda vya bure hadi kero na akikutanaga na wenzake(watajwa pale juu) huwa balaa
     
  12. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    me ntatoa nguruwe watatu km mchango wangu
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh sidhan kama kuna mpinzani hapo....
    Utakuwa na bibie Smile au?
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa nilikuwa nakungoja hapo...hivi kwenye kumpamba bi harusi ni kamati yako ndo inahusika?
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kama anapenda mteremko mbona atakufa .Nitahakikisha Ntampa dumu la gongo lita 20 alimalize .
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Usafiri upo wa kutosha we niamini tu.....ila sielewi ina mana amemwacha Uporoto na kwenda kwa Judgement?
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    nitasasambua begi la biharusi....na kutoa shoo ni juu yangu...
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah kwa hili ngoja tukipata mwenyekiti wa kamati ya Chakula na Nyama choma atatoa tamko juu ya hii kitu maana
    hata mweka hazina wangu si mshirika hivyo najua hilo ni sheshe....
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wanaushirikianao hao.lol
    utashangaa watakavyolipeperusha faster
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Khaa,kweli wewe ni mpana kama pazia la leba,jana mtongozo leo ushajipa kamati?
     
Loading...