Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya maadili yakutana na kituko; Jaji msanii aangua kilio huku akiomba msamaha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Jun 24, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Kama ukisikia adithi za abunuwasi ndio hiz o zimewatokea tume ya maddili pale walipokutana na jaji msanii wa kike aitwae atuganile flora wa mahakama ku kanda ya dar es salaam wakati akijitetea kwa nini akujaza fomu

    jaji huyo alishindwa kufanya hivyo pale alipoulizwa swali nakuanza kuangua kilio mpaka mwisho ..msanii huyo wakati akiangua kilio huku akisema mi sina mali ya kutisha kuacha kujaza jamani nisameheni nimepititiwa uwiiiiiiiiiii hiiiiiiiiiiiiii mama yangu mzazi kazi ndio kila kitu changu nisingeacha kujaza mimi alisikika mama huyo,,jaji huyoa alisema kazi ndio maisha yangu jamani watotowangu wanategemea kazi hii siwezi kudharau mtu huku akeiendelea kulia

    jaji huyo alisimama tena na wakatii akianza kujitetea akaanzisha kilio tena kilichofanywa tume ya maadili kutamka siku maalum ya kumuita kwa kuwa akuwa tayari kujibu huku analia

    kama serikali,rais mawaziri ni wasanii unatarajia wabunge,majaji kama hawa watafanya nini??like dady like daughter

    si mchezo tume mtakumbana na mengi tu yanakuja hiyo ni mwanzo
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    anamuiga Pinda ili nayeye wamuonee huruma.....
     
  3. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    IABU, Huyu Jaji anategemewa atende haki na kuisimamia. Akumbuke kuwa amewafunga wengi, je walipolia aliwaachia? Si alitenda kazi yake kama sheria inavyotaka. Tulisema kuwa Mh. JK kuteua Majaji (nafasi nyeti kama hiyo) kwa mtindo wa UPE ni hatari. huyu kweli anatenda haki kweli. Tulisema-Uhaba wa madaktari bingwa sio warrant ya kumfanya Medical assistant aende kufanya heart surgery, ataua watu. Ndicho alichikifanya JK kwa majaji aliowateua karibuni (sio wote please, wengine ni wazuri tu)
     
  4. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli huko kuna vituko mara wengine form ilichukuliwa na shetani......
     
  5. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ilishawahi kujadiliwa humu kuwa uteuzi wa majaji na wengineo kwa "uswahiba" unaleta majaji kama hawa. Majaji "vihiyo" wa sheria, wakosevu wa busara, etc etc
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ni aibu sana hii. Yeye anawaweka watu kiti moto kila siku lakini yeye kidogo tu anaanza kulia. Its funny kwamba amehojiwa na jpo la wanasheria wenzake akaanza kulia lia. Nadhani watu wanaofanya kazi serikalini wanajisahau sana. Kwa mtu aliye Private sector viti moto ni kila siku toka uko junior staff hadi unakuwa MD huko wew ni kudungwa viti moto kwa kwenda mbele. Mama wa watu hajawahi hata kufanyiwa interview masikini alipotoka UDSM akajaza form akawa hakimu.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,423
    Likes Received: 9,129
    Trophy Points: 280
    Hivi hii tume ilipomuita Mbowe alijitetea nini vile?
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kama kawaida yake anatafutia watu ban ili abaki yeye na moderator!!hoja ya msingi hapa ni jaji aliyelia mbele ya kamati ya maadilli,yeye naye anazua hoja tofauti kabisa,huyu anataka **********nini!!!!!!
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Incompetent judge,analia ili iweje?badala ya kujenga hoja za kisheria!!
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    KUfanya kosa si kosa!kosa ni kurudia kosa,yeye ni kituko zaidi ya pinda!!
     
  11. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanasheria wa siku hizi ni kiboko... wanajua kuwahadaaa majaji na wabunge ili waonewe huruma...pinda ni mwanasheria alilia bungeni ili aonewe huruma na huyu frola atuganile naye ni mwanasheria tena jaji kabisa amelia mbele ya tume ya maadili ili aonewe huruma sasa wanatufundisha nini sisi wananchi wa kawaida? subirini utakuwa ni mwendo wa kulia lia tu mahakamani.
     
  12. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ila mizengo naye noma ni mwanasaikolojia wa ukweli manake alijikusanyia mi-sympathy cku ile!!!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    inauma sana aisee, sasa mwisho tunaishia kuwaona majaji kama majagi tu.........
     
  14. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2013
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bado ni jaji huyu mama?
     
Loading...