Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya maadili ccm chenge ndani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Aug 17, 2009.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Nimepata taarifa kuwa kamati ya maadili ya ccm yenye wajumbe kama 11 hivi wakiwamo maraisi wastaafu inajumuisha pia lifisadi papa andrew chenge hivi huku si ni kuwachezea watz, chenge ana morality ipi ya kuwa kwenye kamati ya maadili naamini hafai hata kwa ngazi ya familia yake mwenyewe.
     
  2. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2009
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    Mbona jambo la kawaida kwa CCM
    Sasa ulitegemea nini,chma kimejaa mafisadi tupu,wewe unamjua huyo tu? wapo wengi,Nani kati ya hao 11 anaweza kumnyoshea kidole Chenge
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Simply ... Ni kamati ya saratani ya Ufisadi.

    What comes out of it....Ni kueneza gonjwa kwa taifa lote..

    Sisi ? Sisi ? Wewe ngoja tu!!! ...tukaeeee tuuu na kujadili jadili hapa ..na CA inakamata kasi... matokeo yake utasikia mgonjwa imebidi akatwe mguu... Sasa ni hapo, Ok... kama ni Taifa ... Mguu wake ni upi?

    Baada ya kipindi utasikia ili kumsaidia mgonjwa imebidi na mguuu wa pili uondolewee...Na Mguuu wa pili kwa taifa la tz ni upi...

    The rest? you tell it!!!!

    Leo kila mtu ni kiongozi wa Taifa, Madereva wa wa Ubungo wanagoma na kutuo matamshi na waraka wao, Waraka wa katoliki, utakuja wa waislam, waraka wa kuvunja muugano, utakuja wa vijana wa Msimbazi, utakuja wa madaktari na migomo yao, waraka wa EPA, waraka wa Richmond, waraka waraka... Utakuja wa wachezaji..Kila mtu sasa ni kiongozi...Sio saratani hii ni nini?

    Leo kamati ya saratani imekaa...Tutegemee nini?

    UONGOZI WA TAIFA UKO WAPI????
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,560
    Likes Received: 2,062
    Trophy Points: 280
    Wanatuzingua akili zetu mtu amekuwa implicated bado wanamkumbatia kwani ana nini special au ndio huko kulindana??
     
  5. M

    Mbonafingi Senior Member

    #5
    Aug 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani CCM imekosa muelekeo ,wamekuwa vipofu wasioona wanakokwenda nyie hamuoni mtu anatoa kauli za kuwapinga wanaopinga ufisadi waziwazi anajua anamfurahisha member wa kamati ya maadili na hatafokewa wala kutazamwa kwa jicho la sauti. TUMEKWISHA:confused:
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,489
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Na ndiyo huwa nasoma katika jamvi hili hili kuwa kuna baadhi ya wana CCM ni wasafi, wasafi wa mwili na roho, ila wanaishi kwenye dampo!

    If we are real serious is hard to say Mwakyembe is clean!
     
  7. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nyie ni kama mnakosa nyimbo vile. Mlitaka nani ahudhurie hicho kikao?

    1. Kikwete, ndiye aliyeileta Richmond kushirikiana na maswahiba na shemeji zake, IPTL, na mfuko wa EPA aliufaidi yeye.
    2. Mkapa ndiye aliye uza mashirika yote ya Tanzania na kufadhili wizi wote mkubwa ikiwa ni pamoja na kujimilikisha kiwira
    3. Karume ndiye aliyeiba ushindi wa haki wa Bilal na Maalim (urais kupitia ccm)
    4. Chenge, ndiye usiseme kwani ndiye aliyeshirikiana na mkapa kufanikisha yote (no.3)
    5. Msekwa ndiye aliyekuwa rubber stamp ya mkapa kipindi chote cha miaka 10, na mwenye kushiba makombo yatokanayo na kuwa mjumbe wa bodi mbalimbali
    6. Makamba ndiye huyo!


    7--11

    Sasa hao waliobaki sijui 4 au 5, wanauwezo gani kuwa wasafi! Hata wangekuwa wasafi, wanaweza basi kuitisha mkutano, usiokuwa na hao wenye pembe! Katika hao nani amfungulie mwenzie mlango ili atoke?

    Mimi naona katika hao, Chenge ndiye angalao msafi!
     
  8. K

    Kachero JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna usafi wowote ndani ya CCM kumejaa mafisadi na majambazi ambao muda muafaka ukifika wataumbuka tu waache waone matokeo.Ushauri wangu kwao ni kuachia ngazi mapema ili wananchi wawaonee huruma vinginevyo hasira za wananchi zikiwaka hawatapata pa kukimbilia.
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 135

    Wabetoya I concur with you .Nilisha sema na kuhoji mara nyingi juu ya Mwakyembe kuwa hero hapa .Kwangu hana lolote .CCM bwana ndivyo walivyo .
     
  10. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utabiri wa baba wa taifa unakaribia kufika. Tutapata chama chama cha uhakika toka ccm
     
Loading...