Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya jumuiya ya madaktari Tanzania iko makini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayoscissors, Jul 4, 2012.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Maazimio ya kamati
    1. Tuling'amua kuna upotoshaji wa habari unaoendelea hivyo kamati ilipanga mkakati wa kulikabili hilo, mfano ni kuhusu specialists wa mnh ambao wamesemwa kuendelea na kazi na wao wakiwa wamesitisha (suala la ku-sign na kuondoka ni la kimkakati zaidi), ikumbukwe specialists ndo wanaowalinda intern zaidi ya 350 waliofukuzwa mpaka sasa
    2. Madaktari tuendelee kushikamana kupigania h...aki na tusirudi nyuma, tuliyopoteza ni mengi na ushindi tumeukaribia
    3. Intern wote walio dar es salaam tukutane muhimbili saa mbili asubuhi kwa ajili ya taarifa na kujipanga. Wale wa mikoani waanze safari ya kuja dar. Kutakuwa na mkutano wa viongozi wote wa intern.
    4. Madaktari kualikwa kwenye mdahalo (jukwaa la hadhara) leo julai nne,2012 saa tisa alasiri-11jioni.
    Mada: Mgomo wa madaktari; kiini chake nini?
    Watoa mada: Madaktari, tgnp, tamwa, lhrc, thrd, sikika. Hii itafanyikia tgnp mabibo. Tumeshateua wasemaji wakuu miongoni mwetu ila madaktari wengine pia mnakaribishwa kushiriki (ijulikane pia wanaharakati wako mstari wa mbele kutupigania na wao ndio wananchi)
    5. Wakati bunge wakiendelea kukataa mjadala wa madaktari bungeni, baadhi ya wanasheria wameona huo ni upotoshaji na wanafuatilia jinsi ya kuruhusu mjadala wa madaktari kuruhusiwa kujadiliwa bungeni
    6. Tuendelee kushikamana tukisubiri ofa ya serikali, sisi tuko tayari kuzungumza watakapokuwa tayari.
    7. Afya ya dr. Ulimboka inaendelea vizuri tuendelee kumchangia na kumwombea ila anahitaji usalama wa hali ya juu.
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tumekusikia, tumekufikia! tupo pamoja! hii yote kiini chake ni vasco the explorer, ni disgrace to human beings yule baba kha! poleni madr, we are suporting u!
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Safi kazeni buti walifikiri ni walimu
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Are we just sleeping or dead already?
     
  5. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Heka heka za nini au hamjiamini? Mmeambiwa ruksa kwenda huko Botswana sasa mbona mnalazimisha maongezi,Nenden kwa waajiri wataowapen hizo 7.7 million.Mwajiri mkuu keshasema hatawapa mnachokitaka sasa fanyeni maamuzi!
     
  6. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    thanks for support and u are doing the same to your self kwani hatugomi kwa maslahi wengine tunatibu na umachinga tunafanya so njaa njaa hatuna
     
  7. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ptuuu, tatizo lenu mnadai haki kwa kubadua kada nyingine kama vile mko peke yenu kwenye kazi. Amini, mwisho wa yote ni kusumbuka tu. Na dhambi ya ubaguzi huendelea. Subirini mtaanza kubaguana wenyewe
     
  8. maege

    maege JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    source plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  9. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mlevi utamjua tu kwa maneno na mwenendo wake. Huna haja ya kumuuliza, kwa sababu utawezaje kumuuliza Osama "Osama, umefuga ndevu?"
     
  10. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni nini kimewafanya mkasaini na kutofanya kazi? Eti kimkakati zaidi, mkakati gani! You are just cheating yourselves! Na hamstahili hata kulipwa mshahara kwa kipindi mlichogoma. Rudini kazini mjipange upya kwa hoja, siyo kugoma!

    Na kwa nini mnan'gang'ania kufanya kazi serikalini kusiko na mshahara mkubwa? Mwajiri keshawaambia mwende huko Botswana kwenye mapene. Mnasumbuka tu!
     
  11. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    sielewi hatma ya hii mambo!
     
  12. c

    chirare Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwezi july mishahara ya waliogoma haikuandaliwa,pension yao inafanyiwa kazi wizarani.
     
  13. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe wa ajabu sana eti mnabagua kada zingine hizo kada zingine

    kwanza ishu si madai ya madr tu kama ambavyo wengine mnapostosha kwa makusudi madokta wamechoka kubong'oa wakimwangalia mgonjwa aliyelala chini, ukosefu wa vifaa tiba muhimu, madawa,UCHAFU mahospitalini nk
    kwani hiii inashusha hadhi ya kazi ya udaktari na pia inazorotesha utoaji huduma
    madr wanakuwa hawana tofauti na akina maji marefu sasa

    ila propaganda zinawapeleka wachache wenye uelewa mdogo na wengine wanazifanya makusudi kupotosha

    Kuhusu kudai haki kada zote zinakaribishwa sana sana wala hadi walinzi

    ila hawa kada zingine mpaka sasa wamefyata mkia kwani hiii si kazi ndogo ndugu
    hata ww hapo unaogopa kazeni moyo konde uhuru hautakuja kama miujiza
     
  14. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    madoctor umoja wenu ndio ushindi wenu msidhoofishwe na propaganda za uwt embu pateni hasira iweje lusinde std7 take home 10m na wewe 6-8years unasugua bench still unaambulia 900k ? Incredible.
     
Loading...