Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya Januari imehongwa na Brigedia Al Adawi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AMARIDONG, Feb 24, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    HABARI ZILIZO KWELI NA ZA KUAMINIK NI KUWA MGOGORO MKUBWA ULIOPO NDANI YA KAMATI YA NISHATI NA MADINI NI KUWA HELA ALIZOTOA ALLY ADAWI ILI KAMATI HIYO IPIGE DEBE MITAMBO YA DOWANS IWASHWE ZIMELIWA NA WANAKAMATI WACHACHE.

    MITAMBO HIYO ILIYOWASHWA JUZI KWA SIKU TATU MFULULIZO IMELAZIMIKA KUZIMWA KUTOKANA NA MBUNGE WA CHADEMA JJ MNYIKA AMBAYE NI MWANAKAMATI KUKATAA MGAO WA HELA HIZO NA BAADHI YA WANA KAMATI WENZAKE KUMUUNGA MKONO KWAMBA MITAMBO HIYO ITAIFISHWE NA SIYO IWASHWE BILA MKATABA

    nionavyo Januari kachukua hela nyingi na keshazitumia sas anasema lazima mitambo iwashwe na jana kakataa kura kwa maana alilamini wazo lake lingeshindwa na sikia ana haha sasa kuwapooza wanakamati waliompinga,KAZI IMEANZA
     
  2. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani kila mmoja alitakiwa kupewa shilingi ngapi? Ushahidi uko wapi?
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    kazi kweli kweli hata mtu akifanya maamuzi kwa nia njema kabisa bado wengi mtakuwa na mawazo hasi kuhusu uamuzi wake. Haya natuendelee kukaa gizani
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Mnyika njoo u-clarify hii issue, I am commending you for your stand, kama hii taarifa ni kweli, but will reproach you kama mmekaa kimya hali mkijua Makamba kaisha vuta mshiko!
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Nchi ya kitu kidogo ni nchi ya watu wadogo....
     
  6. Offish

    Offish Senior Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo linawezekana nami nililihisi tangu Dodoma Januari alipokomalia mitambo ya Dowans iwashwe kuokoa uchumi! Kiasi cha umeme kinachofuliwa na dowans ni kidogo mno kwani nini akomalie mitambo hiyo na siyo kutengenezwa haraka kwa Songas inayozalisha karibu mara mbili ya Dowans? Hapana shaka mafisadi wanahaha kuchota Sh90 bn serikalini ili walipe madeni waliyokopa benki za ndani na nje kwa kutumia dhamana ya mitambo yao ya Dowans.Januari akitaka mitambo ya Dowans iwashwe basi akubali wazo la Mnyika kwamba itaifishwe kwanza...
     
  7. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    ukitaka chai we babaa nunua chai bora
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Makamba!!!!!!!!!!! Ni mapema sana kuwatofautisha ma opportunist wazalendo na watz wataka maendeleo
     
  9. n

    nndondo JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    It is obvious for this to happen, January hahitaji kuhongwa na Brigedia maana tayari yuko kwenye pay roll ya RA its an open secret ndio maana wengi tulikua tunashagaa JK anawezaje bado kumuacha katika ofisi yake pamoja nakwamba hakuwa anafanyakazi yoyote ya maana zaidi ya kubeba mikoba na kuwapelekea wakina RA taarifa za ndani kabisa za JK. Very dangerous! sasa huku kiboko yake Mnyika, na pia ni lazima hii kamati ikumbushwe kwamba haina madaraka ya kutuamulia watanzania swala la dowans haliweza kuamuliwa na kamati ya January. January hawezi kutimiza hilo alilotumwa ndio maana baba yake siku hizi anakaa chini kuandika mwenyewe makala za kumchafua JK kwenye baadhi ya magazeti.
     
  10. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Huyu kijana (Mnyika) nina uhakika atakiita kijiko kwa jina lake halisi.....tuvute subira!
     
  11. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa nyoka ni nyoka tu.
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    pataaamu hapo....................
     
  13. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    ni bora kukaa gizani kuliko kuwasha mitambo ya dowans. ni bora... kuliko fedheha.
     
  14. m

    mbombongafu Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chonde chonde mnyika ingia kwenye hii discussion
     
  15. j

    jerry monny Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hawa sisiemu ni janga kuliko janga lolote lile mnalofikiria.nivigumu sana uadilifu kutoka sisiemu,ni genge la mijambazi.kwa mnyika atanyooka huyo na bichwa lake.
     
  16. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hamuwezi kutaifisha mitambo. Moja ya mambo ambayo yanatumaliza waafrika ni mtazamo wa muda mfupi. Leo Kikwete akisimama akasema 'tunataifisha mitambo ya dowans'

    Wananchi wote watasea 'Weweeeeee!' nakupiga makofi... Matokeo yake Foreign Direct Investment itapotea over-night na hakuna mtu wemnye akili timamu atakae kuja wekeza Tanzania... Basi kwisha...! Simple as that. Na sisi watanzania tulivyo mahodari wa biashara (as if ujamaa haujatupumbaza katika elimu na utendaji wakibiashara na ujasiriamali) tutaanzisha biashara na kujenga uchumi wetu wenyewe..lol

    Ili kuendelea katika karne hii chakwanza inabidi tuache falsafa za ujamaa na kuangalia zaidi swala jinsi ya kukuza uchumi wetu inavyotakiwa. We dont have to re-invent the wheel. Look at China, ujinga wa cultural revolution under Mao kidogo uwamalize, lakini 1981 wakatoa ujinga wote huo na kujenga uchumi imara. Hayo ndio mafunzo yakuiga sio kuleta ma theory yakina Marx ya 1800s. As the great John Nash said...

    The best outcome results when one acts in his best interest (capitalism) and also that of everyone else (ultrusitic socialism). The Nash Equilibrium.

    KK
     
  17. S

    Selemani JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    You know majority of Tanzanians are moderates and independent thinkers. We would not be inclined to believe on this hate inflicted rant/conspiracy. Besides, John Mnyika I believe is the member of ze kamati, msubirini aje aseme.
     
  18. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Can you say it again!?
     
  19. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari za radio mbao =(
     
  20. T

    Technology JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ulitaka uhongwe wewe??? tunachohitaji watanzania ni umeme na si siasa. haya muombe huyo Samwel sitta wako atuletee umeme sasa
     
Loading...