Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya bunge ya huduma za jamii yaridhia bajeti ya Wizara ya Afya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jun 15, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Baada ya majadiliano ya siri hatimaye kamati ya bunge ya huduma za jamii imenywea na kuikubali bajeti ya wizara ya afya.

    Kilichotokea siku chache zilizopita kinawezekana kuwa ni kiini macho tu au ikawa ni njia ya wanakamati kujipatia kipato.

    Baada ya tamko la kamati lililopinga bajeti hiyo,wizara ya afya ilianza kufanya marekebisho ya bajeti yao na kuelekeza hela nyingi kwenye dawa lakini baada ya kamati 'kuwekwa sawa' mchakato huo umesitishwa ghafla.

    Kazi kwenu wabunge...
     
Loading...