Kamati ya Bunge Maalum la Katiba hatimae imependekeza kwa Rais posho ya tshs 500,000!

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by TwendeSasa, Feb 23, 2014.

  1. T

    TwendeSasa JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2014
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Posho Bunge Maalumu la Katiba kuwa 500,000 kwa siku.

    Habari zilizoandikwa na gazeti la Mtanzania la Leo kwamba Kamati ya kufuatilia posho za wajumbe wa Bunge Maalum la Katiba imependekeza kwa Rais posho ya tshs 500,000 kwa siku imethibitishwa ni kweli.

    Natoa wito kwa Wananchi wote kushinikiza kwa Rais pendekezo hili asilikubali. Naunga mkono wazo la mjumbe wa Bunge Maalum ndg Julius S. Mtatiro la kuorodhesha majina ya wote wanaopinga nyongeza ya posho. Nitaweka sahihi kwenye petition yake hiyo mapema kesho asubuhi.

    Wagombea uenyekiti nao wanaahidi kupandisha posho. Nawaonya wasithubutu kutoa ahadi hiyo kwani sio mamlaka yao. Mgombea mwenye sera ya posho hatapata kura yangu na nitashawishi wajumbe wengine wasimpe kura.


    #NatakaKatibaSitakiPosho

    Chanzo: Zitto Kabwe (FB Wall)

    ---------------------

     
  2. 13 mega pixel

    13 mega pixel JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2014
    Joined: Sep 10, 2013
    Messages: 1,815
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    Safiii zitto
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2014
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 5,611
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    Hell No.....

    Hawa watu hawako serious kabisa ,kama ni kweli...
     
  4. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2014
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,377
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Safi kwa lipi?
     
  5. Tony Gwanco

    Tony Gwanco JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2014
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 5,940
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo lema atampiga mtu kitofa
     
  6. S

    SEBM JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2014
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 18
    Hawa wanasiasa wetu bwana kwa kukimbilia kwenye mitandao ya kijamii...sasa kama ni msimamo wake, si asubiri kesho ndiyo aweke hiyo saini?
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2014
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,678
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    chukueni posho, pelekeni kwa watoto yatima, msizikae, hiyo pesa mkiikataa wengine wataila
     
  8. 13 mega pixel

    13 mega pixel JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2014
    Joined: Sep 10, 2013
    Messages: 1,815
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    Kwa msimamo wake wa kukataa nyongeza ya posho...mda mwingine uwe unajiongeza kidogo siyo kila kitu kinahitaji ufafanuzi
     
  9. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2014
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,377
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Anakataa posho kwenye FB ?
     
  10. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2014
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 5,728
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 63
    Muhimu sio katiba tena!!!!! Ni jinsi ya kutengeneza mtaji wa kukabiliana na maisha ya kila siku.....only strong can win......
     
  11. O

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2014
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,280
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 38
    Its a gud start mwambie "icon" wako naye akakatalie tweeter
     
  12. jashmoe32

    jashmoe32 JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2014
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 799
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    mhhhh kama hii ni kweli ina maana wajumbe wale 6 walioteuliwa na Mwenyekiti wa muda wameungana so hata mzee wetu Mbowe nawe unataka uongezewe na wale memba wako wa kamati wakina Kimiti na wengineo?Jaman mmeenda kuomba muongezewe posho au kwa ajili ya katiba?nakumbuka Warioba jibu alilolitoa ni kua kama mtu hawez ajitoe au aandike barua kwa Raisi,tuachane ujinga wa kuchezea hela za watanzania mana hiyo laki tano ni hela kubwa sana hata hiyo laki 3 nayo ni kubwa sana na msituone watanzania ni wasio na uelewa labda mmoja lakini sio wote.

    Mnaboa na ujinga wa kuchezea hela za nchi
     
  13. F

    Fabys JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Hivi tukikataa hawa wa Tanzania wenzetu kupewa hii posho ya 500,000 mnadhani ndo zitajengwa shule, au barabara, au dawa na vifaa hospitali? Acheni wapewe vinginevo semina, warsha na ziara za nje ambazo huwa hamjui kwa siku wanakula ngapi ndo zitaanzishwa kwa kasi. Acha jamaa zetu waonje asali na maziwa ya nchi yetu.
    Nawasilisha
     
  14. 13 mega pixel

    13 mega pixel JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2014
    Joined: Sep 10, 2013
    Messages: 1,815
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    Jiongeze basi
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2014
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 10,238
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 63
    Simple arthmetic

    Kwa siku 70
    500,000* 70 = 35,000,000/=.
    Kila mmoja ataondoka na Millioni Thelathini na Tano tu..


    Ikiwa siku 90.
    500,000*90 = 45,000,000/=
    Millioni Arobaini na Tano tu.

    NB;
    Msimamo ni ule ule aisiyetaka Posho ya 300,000/= aondoke..

    Tanzania tuna rasilimali watu ya kutosha...
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2014
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 10,238
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 63
    Binadamu hawana Jema.
     
  17. N

    NG'HOMELE JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2014
    Joined: Jan 13, 2014
    Messages: 306
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Nishachoka sasa nami nitaanza kuiba vyuma vya reli, barabara na madaraja na chochote kilicho cha serikali mana dunia iko mwisho sasa kila mtu achukue anachoona kinamfaa. hakika si mbali tutakuja kuchinjana hapa tz
     
  18. lyinga

    lyinga JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2014
    Joined: Nov 18, 2013
    Messages: 2,520
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Imeandikwa mwenye nacho ataongezewa na yule alienacho kidogo asipo kiangalia vyema atanyanganywa hata kidogo alichokuwa nacho watanzani amkeni ni nani aliyewaroga? Kusoma hatujui hata picha kuitambua inatushinda? Weshalewa madaraka hawa hawatujui sisi wenye njaa na hii ndio dhambi ya ubaguzi ni mbaya kuliko sumu ya panya .
     
  19. m

    mayange JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2014
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 693
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    chuki hizo baadhi ya watu wanazozielekeza kwa zitto si afya kwa watanzania. Kapata habari katujuza eti mtu na akili zake kwanini aweke fb? Kwahiyo akae kimya? Kama hao mnaowaamini walio kaa kimya?
     
  20. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2014
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,184
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Posho kwanza katiba baadae-Aiseeeeeeeeeee!!!
     
  21. P

    PAULO WA MSALABA JF-Expert Member

    #21
    Feb 23, 2014
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge bhana. Siku mbili milioni. Wote tunakula ChakoNchako, tunalala Veta, tunatumia taxi za dom town, nyagi na bia za rose garden bei moja, club 84 bei moja, watoto wa Udom bei ileile nk kutwa nzima hata laki na nusu hujamaliza baada ya starehe zote hizi.
    Balance laki tatu kwa siku. mara siku sitini milioni kumi na nane faida kwenye posho tu. Mungu akupe nini Tanzania?
     
  22. Window7

    Window7 JF-Expert Member

    #22
    Feb 23, 2014
    Joined: Sep 17, 2013
    Messages: 2,874
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Ulitaka akupigie simu!!? Hata kama unamchukia mtu akifanya jema kwa manufaa ya nchi msapoti weka siasa kando vaa uzalendo.
     
  23. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #23
    Feb 23, 2014
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 20,843
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 63
    Hadi bunge liishe tushatengeneza mamilionea 600.
     
  24. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #24
    Feb 23, 2014
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 5,728
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 63
    Mishahara ya mwezi huu sijui tutalipwa lini....nawaza tu.
     
  25. Jamesb

    Jamesb Member

    #25
    Feb 23, 2014
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaokula maisha ni wanasiasa wengine wasindikizaji.
     
  26. k

    kibaravumba JF-Expert Member

    #26
    Feb 23, 2014
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 2,130
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Imefika wakati siwachukii wanaofanya hivyo ila nawachukia sana walala hoi kama mimi wanaowaunga mkono hawa mafisadi ndiyo maana wanawapa kibri cha kufanya lolote na hawaogopi tena hata kunyimwa kura.

    Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
     
  27. h

    hukumundo JF-Expert Member

    #27
    Feb 23, 2014
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Hii ni njia moja ya upashanaji habari. Na unapotaka ku-mobilize watu, imedhihirika sehemu nyingine duniani mitandao ya kijamii kama facebook ina nguvu sana. Si lazima kusubiri mpaka upewe mic, maana hutapewa.
     
  28. P

    PAULO WA MSALABA JF-Expert Member

    #28
    Feb 23, 2014
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upo sahihi kabisa. Walala hoi tulitakiwa tuanze kwa pamoja kwenda pale Mjengoni na kuwatoa kwa wingi wa umma. Lakini tutabaki kusaga vidole tu humu kwenye MITANDAO. POOR TANGANYIKANS, HELPLESS, IGNORANT, COWARDS, DESTITUTE, CRIPLLED, RETARDED, YOTE TU.
     
  29. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #29
    Feb 23, 2014
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 13,618
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 63
    We unalo hilo Jema?
     
  30. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #30
    Feb 23, 2014
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 25,461
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 83
    una maana gani ?
     

Share This Page