Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kamati ya Bunge imeitolea nje manspaa ya Ilala.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Nov 4, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Ile kamati ya ya Bunge inayoongozwa na Mh.Mrema amegoma kopokea taarifa ya mahesabu katika manispaa ya ilala baada ya kukuta kunaupungufu wa 18bl mwaka 2010/2011 na 3bl mwaka 2009/2010 ambazo hazina maelezo zimeenda wapi.wamewataka wafanye malekebisho na kuwasilisha tena baada ya mwezi mmoja.mia
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    aisee hii nchi kuna watu wanaifaidi sana yaani kama ni ndoa basi ni kama mtu umemuoa binti bikira!
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    una matatizo gani wewe huko ulimini, punguza kwenda kule, ulimi utaisha huo
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    poa mkuu nmeshapunguza.mia
     
  5. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Kule wapi tena au ndio kwenye salt? anyways natoka kidogo nitarudi baadae
     
  6. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Kiswahili bana! balaaaaaa
     
Loading...