Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya Bunge ilipotembelea balozi zetu Amerika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Jul 8, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]

    [​IMG]
    Kumbe na mke wa Lowassa ni mbunge siku hizi? Nisaidieni jamani. Maana naambiwa Kamati ya Bunge ya Ulinzi na Usalama ipo kazini huku 'mbunge' asiye wa viti maalumu wala kuchaguliwa Regina Lowassa na mumewe wakichukua nafasi ya mbele. Jamani nchi yetu! God forbid if anybody with common sense comes to power, chances are many will end up in Lupango. Au siyo?
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kaka nashangaa kuona bi mkubwa Regina amekaa mbele badala ya wajumbe wa kweli. Hata kama mumewe kamlipia au kajilipia mwenyewe, hakupaswa kuwa mbele badala ya wajumbe wenyewe. Beat Shellukindo uko wapi dadaangu? Kweli hii ni Tanzania ya ufisadi na uhovyo hovyo!
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    With this behaviour yet you wanna vote him to the presidency ? Crazy ****
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Mwenyekiti akifurahia jambo pamoja na wajumbe ambao hawapo pichani, kutoka kushoto ni Birigedia Jenerali Venance Mabeyo, Kaibu Balozi Dkt Justin Seruhere, Mhe. Edward Lowassa ( Mb) na Mama Regina Lowassa.


    Kwanini Mama Lowassa anahudhuria hizo safari na mikutano? Yaani na yeye Pia analipwa kama

    Mama Kikwete? Yaani Kweli wanajua kutafuna Pesa za Walala hoi lakini utasikia hakuna pesa za

    kuwapa Madaktari kwasababu wao wote wanatibiwa Nje...


    *** Mama Lowassa anachekelea hizo dollar zinazoingia mfukoni bila jasho
     
  5. mka

    mka JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Samahani mkuu nngu007 umejuaje kama Mama Lowassa amelipwa kwenye hiyo safari?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wajinga ndio waliowao....liwalo na liwe
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nadhani kuna tatizo. Tasfiri ya haraka haraka ni kwamba kamati ya Ulinzi na mambo ya nje iko Ubalozini hapo kwa shughuli za kibunge. Kwa maneno mengine wako bungeni (sio kwenye jengo ila kwenye kazi za bunge). Sasa turudi kwenye kanuni za bunge: Ni mtu gani anayeruhusiwa kushiriki shughuli za bunge? Ref issue ya mawaziri/naibu waziri waliopishwa kwa kazi za kiwaziri kabla ya kula kiapo cha ubunge.

    Mama Lowassa alikula lini kiapo cha bunge? Ameshiri kikao cha kamati ya bunge kwa kanuni ipi?
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ina maana Lowassa hajawahi kula kiapo cha bunge 2010?
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani ndo nini!
    Mbona mama Kikwete ana msafara kama mumewe?
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mke wake, angalia tena picha na maelezo yanayoambatana na picha.
     
  11. a

    andrews JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​afadhali ya huyu salma ni zuzu kabisa
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I get you mkuu
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nilifikiri wenzetu waliopata bahati ya kukaa huko majuu watakuwa wamejifunza mengi hasa mambo ya mezani. Ukingalia hiyo picha kuna glass ina juice (sawa) lakini pia wameweka box la juice hapo hapo! Ni sawa na kuweza chakula mezani kikiwa kwenye sufuria? Ever heard of a juice jag wandugu?
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,040
    Trophy Points: 280
    duh kweli hii nchi inaendesha kifamilia familia.......
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    " Nadhani hiki kinamtosha Mzee" ndivyo anavyoelekea kusema Mama Regina Lowassa, wakati akimsevia Mhe. Mwenyekiti mahanjumati yaliyoandaliwa na Ubalozi kwa heshima ya wanakamati na wajumbe wanaohudhuria mikutano katika Umoja wa Mataifa. Maandazi yalikuwapo na kachumbari ilikuwapo.


    SIJUI JUICE JAG ni nini nimeona nikuwekee Chakula walichoandaliwa huko
     
  16. K

    Kwameh JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 80
    Ana kikuku au ni style ya kiatu? Halafu hayuko comfortable manake kachagua kuvaa kinguo kifupi inabidi abane mapaja mwanzo mwisho asije akapa expose golini na mwenyewe yuko hapo hapo.
     
  17. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnachangia uzi kuhusu ziara ya kamati na lengo lake au mnachangia kwa sababu yupo huyo mama regina?? huyo si mke halali haruhusiwi kwenda nae pande za huko?? nifahamisheni tafadhali angalieni pasiwe na dalili za wivu kutoka katika mioyo yenu please.
     
  18. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kweli, Angalia kamati yote haikubeba Wake au Waume zao ni Lowassa tu ndie aliyebeba Mke na anamparade kwenye

    Kila Mikutano ili apate hiyo PER DM. Kama ni Usawa wote wangeleta Waume na Wake zao iwe kama Work Vacation

    Ndio Mtindo wa CCM; ULE wakati ndio huu; sio top CREAM OF CCM ndio wanaofaidika tu na huo ULAJI kwanini

    Tumuonee Wivu huyo Mama? Wangekuwa na Akili wasingepeleka kamati nzima; Wangebaki kuangalia pesa za

    Kuwasaidia Madaktari lakini la Hawana Muda huo...


    "Politicians are like diapers. They both need changing regularly and for the same reason"
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Du halafu mnatuambia ndiye Rais ajaye, mwenye ASILI HAAAACHIIIII
     
  20. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Hiyo Ndio Protocol Ukiwako kwenye Msafara wowote wa Kiserikali unalipwa hata kama wewe ni mbeba Viatu

    Malipo yako yatakuwa ya hali ya JUU...

    Kama wangekuwa wamekutana ndio... Lakini Jina liko kwenye Msafara; Lazima alipwe na serikali; Someni Wananchi

    Wa Tanganyika muache kudanganywa na Serikali ya Chama Chenu kitukufu... JUENI MATUMIZI YA SERIKALI
     
Loading...