Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya bunge [elimu] ulizeni wizara kuhusu ajira mpya za walimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWL MTZ, Nov 2, 2011.

  1. MWL MTZ

    MWL MTZ Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walimu wapo mtaani bila ajira, tusaidieni tujue tatizo nini?
     
  2. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu tatizo lako kama langu lakn ngoja tusubirie bunge tar 8 maana kama bajeti ilishapitishwa kitambo tu
     
  3. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Tatizo linaeleweka kuwa fedha hakuna, fedha zote zilipelekwa kule Igunga kukomboa jimbo.
     
  4. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Pole ndugu yangu ajira kiukweli zipo ila serikali haina pesa za kulipa watu kama ikiwaajiri kwani inaukata mkali sana, Hawa waliopo kuwalipa stahili zao issue. Mwombe Mungu sana ili hali hii itoweke.
     
  5. Bhokem

    Bhokem Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! tunakoelekea siko, waliwaahidi vijana kuwa mwezi wa tisa mwanzoni wataajiriwa, sasa ona baada ya uchaguzi Igunga, sasa kimyaaaa! kwani nchi zingine wanfanyaje kukomesha huu uozo jamani?
     
  6. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Serikali sikivu au Kiziwi?
     
Loading...