Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati tendaji ya chadema jimbo la segerea kukutana kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgheni amani, May 4, 2012.

  1. m

    mgheni amani Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho kamati tendaji ya jimbo itakutana ikiwa na malengo na madhumuni ya kuendeleza mapambano na kuhakikisha chama kinaendelea kukua na kupiga mikutano ya ukombozi wa fikra kwa wananchi kwa kasi kubwa sana
     
Loading...